| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.66 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 64x48 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 13.42×10.06 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 16.42×16.9×1.25 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 80 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை / I²C / 4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/48 |
| பின் எண் | 28 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1315 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
N066-6448TSWPG03-H28 மாட்யூல் என்பது ஒரு நுகர்வோர் தரத்திலான COG OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இதன் மூலைவிட்ட அளவு 0.66 அங்குலம் மற்றும் இது 64x48 டாட்ஸ் ரெசொலூஷனில் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த OLED மாட்யூலில் SSD1315 IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல்/I²C/4-வயர்SPI இடைமுகத்தை ஆதரிக்கிறது; லாஜிக்கிற்கான சப்ளை மின்னழுத்தம் 2.8V (VDD) மற்றும் டிஸ்ப்ளேவிற்கான சப்ளை மின்னழுத்தம் 7.5V (VCC) ஆகும். 50% செக்கர்போர்டு டிஸ்ப்ளேயின் போது மின்னோட்டம் 7.25V (வெள்ளை நிறத்திற்கு), டிரைவிங் டியூட்டி 1/48 ஆகும். N066-6448TSWPG03-H28 மாட்யூல், உள்ளக சார்ஜ் பம்ப் சப்ளை மற்றும் வெளிப்புற VCC சப்ளையை ஆதரிக்கிறது.
இந்த மாட்யூல் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்க சாதனங்கள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. இதை –40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயக்கலாம்; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை ஆகும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 430 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.