| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 3.12 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 256×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 76.78×19.18 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 88×27.8×2.0 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/நீலம்/மஞ்சள் |
| பிரகாசம் | 60 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 30 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1322UR1(COF) |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X312-5664ASWDF01-C30 என்பது 256×64 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 3.12” கிராஃபிக் OLED திரை ஆகும்.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 88×27.8×2.0 மிமீ வெளிப்புறப் பரிமாணத்தையும், 76.78×19.18 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது;
இந்த மாட்யூல், SSD1322UR1(COF) கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல், 4-லைன் SPI, மற்றும் I²C இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது; லாஜிக்கின் சப்ளை மின்னழுத்தம் 2.5V (வழக்கமான மதிப்பு), 1/64 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
X312-5664ASWDF01-C30 என்பது ஒரு COF கட்டமைப்பு கொண்ட OLED திரை ஆகும். இந்த OLED மாட்யூல் மருத்துவப் பயன்பாடுகள், கட்டுப்பாட்டுப் பலகை, சுயபரிசோதனை இயந்திரங்கள், டிக்கெட் இயந்திரங்கள், வாகன நிறுத்துமிட மீட்டர்கள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
OLED மாட்யூல் -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
X312-5664ASWDF01-C30 PMOLED மாட்யூல் மற்றும் அதன் மேம்பட்ட அம்சங்கள் மூலம், வாடிக்கையாளர்கள் ஒரு சிறந்த காட்சி அனுபவத்தைப் பெறலாம்.
SSD1322 டிரைவர் ஐசியுடனான இதன் இணக்கத்தன்மை, உகந்த செயல்பாடு மற்றும் செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.
ஜியாங்சி வைஸ்விஷன் ஆப்ட்ரானிக்ஸ் கோ., லிமிடெட், உங்கள் தயாரிப்புகளை மேம்படுத்தவும் பயனர் அனுபவத்தை மெருகூட்டவும் அதிநவீன காட்சித் தீர்வுகளை உங்களுக்கு வழங்கும்.
உங்களின் அனைத்து OLED மாட்யூல் தேவைகளையும் பூர்த்தி செய்ய எங்களை நம்புங்கள், எங்கள் நிபுணத்துவம் உங்கள் வெற்றியை வழிநடத்தட்டும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 80 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.