| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.09 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 64×128 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 10.86×25.58மிமீ |
| பேனல் அளவு | 14×31.96×1.22மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 80 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | 4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1312 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
N109-6428TSWYG04-H15 என்பது 64x128 பிக்சல்கள் மற்றும் 1.09 அங்குல மூலைவிட்ட அளவு கொண்ட ஒரு பிரபலமான சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த மாட்யூலில் SSD1312 கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது 4-வயர் SPI இடைமுகத்தை ஆதரிப்பதோடு, 15 பின்களையும் கொண்டுள்ளது.
3V மின்சாரம். இந்த OLED காட்சித் தொகுதி, பின்னொளி தேவையில்லாத (சுய-உமிழும்) ஒரு COG கட்டமைப்பு OLED காட்சியாகும்; இது எடை குறைவானது மற்றும் குறைந்த மின் நுகர்வு கொண்டது.
லாஜிக்கிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 2.8V (VDD) மற்றும் டிஸ்ப்ளேவிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 7.5V (VCC) ஆகும். 50% செக்கர்போர்டு டிஸ்ப்ளேவுடனான மின்னோட்டம் 7.4V (வெள்ளை நிறத்திற்கு), 1/64 டிரைவிங் டியூட்டி.
N109-6428TSWYG04-H15 என்பது அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்கக் கருவிகள், நுண்ணறிவுத் தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், வாகனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
OLED காட்சித் தொகுதியானது -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
N109-6428TSWYG04-H15 என்ற மாடல் எண்ணைக் கொண்ட புதுமையான OLED மாட்யூல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்பை இப்போதே மேம்படுத்துங்கள்.
அதன் கச்சிதமான அளவு, உயர் தெளிவுத்திறன் மற்றும் சிறந்த பிரகாசம் ஆகியவற்றால், இது உங்கள் சாதனத்தின் காட்சி அனுபவத்தை மேம்படுத்தும் என்று உறுதியளிக்கிறது.
நீங்கள் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்கக் கருவிகள் அல்லது வேறு எந்த மின்னணுப் பொருளை வடிவமைத்தாலும், இந்த OLED மாட்யூல் ஒரு மிகச் சரியான தேர்வாகும்.
இந்த அதிநவீன OLED மாட்யூல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்புகளை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்லும் வாய்ப்பைத் தவறவிடாதீர்கள்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 100 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
காட்சித் தொழில்நுட்பத்தில் எங்களின் சமீபத்திய கண்டுபிடிப்பான, ஒரு சிறிய 1.09-அங்குல 64 x 128 டாட் OLED காட்சி மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். அதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் உயர்ந்த செயல்திறனுடன், இந்த காட்சி மாட்யூல் உங்கள் காட்சி அனுபவத்தை புதிய உயரங்களுக்குக் கொண்டு செல்ல வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்த OLED காட்சித் தொகுதியானது 64 x 128 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டு, பிரமிக்க வைக்கும் தெளிவையும் துல்லியத்தையும் வழங்குகிறது. திரையில் உள்ள ஒவ்வொரு பிக்சலும் தனக்கென ஒளியை வெளியிடுவதால், துடிப்பான வண்ணங்களும் ஆழ்ந்த கருமையும் கிடைக்கின்றன. நீங்கள் படங்கள், காணொளிகள் அல்லது எழுத்துக்களைப் பார்த்தாலும், ஒவ்வொரு விவரமும் துல்லியமாகக் காட்டப்பட்டு, உங்களை முழுமையாக உள்ளிழுக்கும் ஒரு காட்சி அனுபவத்தை அளிக்கிறது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் சிறிய அளவு, இடம் குறைவாக உள்ள பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு இதை மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகிறது. அணியக்கூடிய சாதனங்கள் முதல் ஸ்மார்ட் ஹோம் கேஜெட்டுகள் வரை, இந்த மாட்யூலை உங்கள் தயாரிப்பு வடிவமைப்புகளில் தடையின்றி ஒருங்கிணைத்து, நேர்த்தியையும் செயல்பாட்டையும் கூடுதலாகச் சேர்க்கலாம். இதன் கச்சிதமான வடிவம், தரத்தில் சமரசம் செய்யாமல் எளிதில் எடுத்துச் செல்லக்கூடிய தன்மை தேவைப்படும் திட்டங்களுக்கும் இதை ஒரு பொருத்தமான தேர்வாக ஆக்குகிறது.
அதன் சிறிய அளவு இருந்தபோதிலும், இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஈர்க்கக்கூடிய செயல்திறனைக் கொண்டுள்ளது. இந்தத் திரையானது உயர் ரெஃப்ரெஷ் ரேட் மற்றும் வேகமான ரெஸ்பான்ஸ் டைம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, இது ஃபிரேம்களுக்கு இடையில் மென்மையான மாற்றங்களை உறுதிசெய்து, எந்தவொரு மோஷன் ப்ளர்-ஐயும் நீக்குகிறது. நீங்கள் ஒரு வலைப்பக்கத்தை ஸ்க்ரோல் செய்தாலும் சரி அல்லது வேகமான வீடியோவைப் பார்த்தாலும் சரி, இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் உங்கள் ஒவ்வொரு அசைவுக்கும் ஈடுகொடுத்து, தடையற்ற மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய பயனர் அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் சிறந்த காட்சி விளைவுகளை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், அதிக ஆற்றல் சிக்கனமும் கொண்டது. OLED தொழில்நுட்பத்தின் சுய-ஒளிரும் தன்மையானது, ஒவ்வொரு பிக்சலும் தேவைப்படும்போது மட்டுமே ஆற்றலைப் பயன்படுத்துவதை உறுதிசெய்து, உங்கள் சாதனத்தின் பேட்டரி ஆயுளைக் கணிசமாக நீட்டிக்கிறது. இதனால், அடிக்கடி சார்ஜ் செய்யத் தேவையில்லாமல் நீண்ட நேரம் இயங்க வேண்டிய கையடக்க சாதனங்களுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது.
அதன் ஈர்க்கக்கூடிய காட்சித் திறன்களுடன் கூடுதலாக, இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூலை உங்கள் தற்போதைய அமைப்பில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்க முடியும். எளிமையான மற்றும் உள்ளுணர்வுமிக்க இடைமுகத்துடன், இந்த மாட்யூலை உங்கள் சாதனத்துடன் இணைப்பது ஒரு சிரமமற்ற செயல்முறையாகும். மேலும், பல்வேறு இயக்க முறைமைகள் மற்றும் மேம்பாட்டுத் தளங்களுடன் இது இணக்கமாக இருப்பதால், உங்கள் தயாரிப்புச் சூழலில் இதைத் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க முடியும் என்பதை இது உறுதி செய்கிறது.
1.09-அங்குல சிறிய 64 x 128 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையுடன் காட்சித் தொழில்நுட்பத்தின் எதிர்காலத்தை அனுபவியுங்கள். இந்த மாட்யூல் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகள், கச்சிதமான வடிவமைப்பு மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்பு ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைத்து, உங்களின் அடுத்த புதுமையான திட்டத்திற்கு சரியான தேர்வாக அமைகிறது. இந்த உயர்தர டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்புகளை மேம்படுத்தி, உங்கள் பயனர்களுக்கு ஒரு பிரீமியம் காட்சி அனுபவத்தை வழங்குங்கள்.