| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.87 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 64×128 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 9.26×17.26 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 12.13×23.6×1.22 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 180 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | 4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/128 |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1312 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X087-2832TSWIG02-H14 என்பது 128x32 புள்ளிகளால் ஆன ஒரு 0.87 அங்குல கிராஃபிக் பாசிவ் மேட்ரிக்ஸ் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும்.
இந்த 0.87" டிஸ்ப்ளே, 28.54×8.58×1.2 மிமீ மாட்யூல் அவுட்லைனையும், 22.38×5.58 மிமீ ஆக்டிவ் ஏரியா அளவையும் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் SSD1312 ஐசி-யுடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது I²C இடைமுகம் மற்றும் 3V மின்சார விநியோகத்தை ஆதரிக்கிறது.
இந்த மாட்யூல் ஒரு COG அமைப்பு கொண்ட OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும், இதற்குப் பின்னொளி தேவையில்லை (சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது); இது எடை குறைவானது மற்றும் குறைந்த மின் நுகர்வு கொண்டது.
லாஜிக்கிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 2.8V (VDD) மற்றும் டிஸ்ப்ளேவிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 9V (VCC) ஆகும். 50% செக்கர்போர்டு டிஸ்ப்ளேவுடனான மின்னோட்டம் 9V (வெள்ளை நிறத்திற்கு), 1/32 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
இந்த 0.87 அங்குல சிறிய அளவிலான OLED திரை, அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மின்-சிகரெட், தனிநபர் பராமரிப்பு சாதனங்கள், கையடக்க சாதனங்கள், குரல் பதிவுப் பேனா, சுகாதார சாதனங்கள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. X087-2832TSWIG02-H14 மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
X087-2832TSWIG02-H14 OLED பேனலைத் தேர்ந்தெடுத்து, காட்சித் தொழில்நுட்பத்தின் எதிர்காலத்தை அனுபவியுங்கள். இதன் சிறிய வடிவம், தெளிவான ரெசல்யூஷன், சிறந்த பிரகாசம் மற்றும் பல்துறை இடைமுக விருப்பங்கள், இதை எந்தவொரு திட்டத்திற்கும் மிகச் சரியானதாக ஆக்குகின்றன. X087-2832TSWIG02-H14OLED பேனல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்புகளின் காட்சி அனுபவத்தை மேம்படுத்தி, உங்கள் பார்வையாளர்களைக் கவரவும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 120 (குறைந்தபட்சம்)cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 10000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
உங்கள் காட்சி அனுபவத்தில் புரட்சியை ஏற்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு அதிநவீன தொழில்நுட்ப அதிசயமாக, மிகவும் மேம்பட்ட 0.87-அங்குல மைக்ரோ 128x32 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இந்த கச்சிதமான மற்றும் ஸ்டைலான டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், நம்பமுடியாத செயல்பாட்டையும் இணையற்ற செயல்திறனையும் வழங்குவதால், இது பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு சரியான தேர்வாக அமைகிறது.
128x32 டாட்ஸ் என்ற உயர் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ள இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், படங்களையும் எழுத்துக்களையும் மிக உயர்ந்த தெளிவுடனும் துல்லியத்துடனும் காண்பிக்கும் திறன் கொண்டது. நீங்கள் சிக்கலான கிராபிக்ஸ்களைப் பார்த்தாலும் சரி, சிறிய எழுத்துக்களைப் படித்தாலும் சரி, இந்த டிஸ்ப்ளே ஒரு ஆழ்ந்த மற்றும் சிறப்பான காட்சி அனுபவத்தை வழங்குகிறது. OLED தொழில்நுட்பம் துடிப்பான வண்ணங்கள், ஆழ்ந்த கருப்பு மற்றும் பரந்த வண்ண வரம்பை உறுதிசெய்து, ஒவ்வொரு படத்தையும் உயிரோட்டமாகவும் தெளிவாகவும் காட்டுகிறது.
0.87-அங்குல மைக்ரோ OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, பிரமிக்க வைக்கும் காட்சி விளைவுகளை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், நம்பமுடியாத பன்முகத்தன்மையையும் வழங்குகிறது. இதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் குறைந்த மின் நுகர்வு ஆகியவை, அணியக்கூடிய சாதனங்கள், ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் மற்றும் பிற IoT பயன்பாடுகள் போன்ற கையடக்க சாதனங்களுக்கு இதை மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகின்றன. இந்த மாட்யூலின் சிறிய அளவு, காட்சித் தரத்தில் எந்தவித சமரசமும் செய்யாமல், பல்வேறு வடிவமைப்புகளில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க அனுமதிக்கிறது.
OLED காட்சித் தொகுதியானது வேகமான பதிலளிப்பு நேரம் மற்றும் பரந்த பார்வைக் கோணங்களைக் கொண்டுள்ளது. இது படங்களுக்கு இடையே மென்மையான மாற்றங்களையும், வெவ்வேறு பார்வைக் கோணங்களில் சிறந்த பார்வைத்திறனையும் உறுதி செய்கிறது. உயர் செயல்திறன் கொண்ட கட்டுப்படுத்தியுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ள இந்தத் தொகுதி, பலதரப்பட்ட நுண்கட்டுப்படுத்திகளுடன் தடையற்ற இணைப்பையும் இணக்கத்தன்மையையும் வழங்குகிறது.
மேலும், இந்த OLED காட்சித் தொகுதியானது சிறந்த நீடித்துழைப்பு மற்றும் ஆயுட்காலத்தைக் கொண்டுள்ளது. இதன் சுய-ஒளிரும் பிக்சல்களுக்குப் பின்னொளி தேவையில்லை, இது ஆயுட்காலத்தை நீட்டித்து மின் நுகர்வைக் குறைக்கிறது. இந்தத் தொகுதியின் உறுதியான கட்டமைப்பு, அதிர்ச்சி, அதிர்வு மற்றும் அதீத வெப்பநிலைகளைத் தாங்கும் திறனை உறுதி செய்வதால், இது சவாலான சூழல்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது.
0.87 அங்குல மைக்ரோ OLED காட்சித் தொகுதியின் திரை, நிறுவுதலையும் இயக்குதலையும் எளிதாக்குகிறது. அதன் பயனர்-நட்பு இடைமுகம் மற்றும் விரிவான ஆவணங்கள், அமைவுச் செயல்முறையில் பயனர்களுக்குத் தடையின்றி வழிகாட்டுகின்றன. இந்தத் தொகுதி, வெவ்வேறு சாதனங்களுடன் இயைந்து செயல்படுவதற்காக, I2C மற்றும் SPI உள்ளிட்ட பல்வேறு தகவல் தொடர்பு இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது. இணைப்புகள் நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகின்றன.
சுருக்கமாக, 0.87" மைக்ரோ 128x32 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, காட்சித் திரையை புதிய உயரங்களுக்கு எடுத்துச் செல்லும் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க கண்டுபிடிப்பாகும். இதன் உயர் தெளிவுத்திறன், துடிப்பான வண்ணங்கள், கச்சிதமான அளவு, இணையற்ற பன்முகத்தன்மை மற்றும் சிறந்த நீடித்துழைக்கும் தன்மை ஆகியவை, எந்தவொரு காட்சிப் பயன்பாட்டிற்கும் இதை ஒரு சரியான தேர்வாக ஆக்குகின்றன. இந்த விதிவிலக்கான OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மூலம் காட்சித் தொழில்நுட்பத்தின் எதிர்காலத்தை அனுபவியுங்கள்.