| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 3.97 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 320×480 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 55.68×83.52 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 60×92.25×2.2 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 16.7 மில்லியன் |
| பிரகாசம் | 400 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | எம்.சி.யு. |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | ILI9488 |
| பின்னொளி வகை | 8 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.7~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
TFT398B008 என்பது ஒரு IPS பேனலைக் கொண்ட 3.98-அங்குல TFT LCD மாட்யூல் ஆகும். இந்த மாட்யூலில், MCU இடைமுகத்தை ஆதரிக்கும் ILI9488 டிரைவர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்த போர்ட்ரெய்ட் டிஸ்ப்ளே 320×480 டாட்ஸ் ரெசல்யூஷன், 400 cd/m² (வழக்கமான மதிப்பு) பிரகாசம் மற்றும் 1200 (வழக்கமான மதிப்பு) கான்ட்ராஸ்ட் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
IPS பேனல் இடது:89 / வலது:89 / மேல்:89 / கீழ்:89 டிகிரி (வழக்கமான) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணங்களின் நன்மையைக் கொண்டுள்ளது.
இந்தத் திரையானது பல்வேறு கோணப் பார்வைகளையும், பிரகாசமான வண்ணங்களையும், செறிவான இயற்கையுடன் கூடிய உயர்தரப் படங்களையும் கொண்டுள்ளது.
இது மருத்துவக் கருவிகள், கையடக்கச் சாதனங்கள், பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்பு போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
இந்தத் தொகுதியின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.