| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 4.30 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 480×272 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 95.04×53.86 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 67.30×105.6×3.0 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 262K |
| பிரகாசம் | 300 cd/m² |
| இடைமுகம் | ஆர்ஜிபி |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | என்வி3047 |
| பின்னொளி வகை | 7 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 3.0~3.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
043B113C-07A என்பது 4.3 அங்குல IPS TFT-LCD அகன்ற பார்வைக்கோண LCD காட்சித் தொகுதியாகும். இது 480x272 முழு வண்ணத் திரைத் தெளிவுத்திறன், உள்ளமைக்கப்பட்ட NV3047 டிரைவர் IC மற்றும் RGB 24bit இடைமுக ஆதரவைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த IPS TFT மாட்யூல் 300 cd/m² பிரகாசம் (வழக்கமான மதிப்பு), 16:9 திரை விகிதம், 1000 கான்ட்ராஸ்ட் (வழக்கமான மதிப்பு) மற்றும் பளபளப்பான கண்ணாடி ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
043B113C-07A ஆனது, மிக விரிவான பார்வைக் கோணத்துடன் கூடிய IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) பேனல் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, இதன் பார்வை வரம்பு இடது: 85/வலது: 85/மேல்: 85/கீழ்: 85 டிகிரி ஆகும்.
ஐபிஎஸ் பேனல் பரந்த பார்வைக் கோணம், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான, இயல்பான உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது.
இந்தத் தொகுதியின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் +70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் +80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.