| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.99 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 40×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 6.095×24.385 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 8.6×29.8×1.5 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 300 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU |
| பின் எண் | 10 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9டி01 |
| பின்னொளி வகை | 1 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.4~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N099-0416THBIG01-H10 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 0.99-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதி ஆகும்.
இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD பேனல் 40x160 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன், உள்ளமைக்கப்பட்ட GC9D01 கட்டுப்படுத்தி IC, 4-கம்பி SPI இடைமுக ஆதரவு, 2.4V~3.3V வரையிலான வழங்கல் மின்னழுத்த (VDD) வரம்பு, 300 cd/m² மாட்யூல் பிரகாசம் மற்றும் 1000 கான்ட்ராஸ்ட் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் நேரடித் திரை பயன்முறையில் உள்ளது, மேலும் இதன் பேனல் அகலக்கோண IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது.
பார்வை வரம்பு இடது: 85/வலது: 85/மேல்: 85/கீழ்: 85 டிகிரி ஆகும். IPS பேனல் பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான, இயல்பான உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது.
இது அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள், மின்-சிகரெட் போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
இந்தத் தொகுதியின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.