| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.08 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×220 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 13.82×23.76 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 16.12×29.76×1.52 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 300 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9ஏ01 |
| பின்னொளி வகை | 1 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.2 கிராம் |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N108-1222TBBIG15-H13 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 1.08-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதியாகும். இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD திரையானது 128×220 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன், உள்ளமைக்கப்பட்ட GC9A01 கட்டுப்படுத்தி IC, 4-கம்பி SPI இடைமுக ஆதரவு, 2.5V~3.3V வரையிலான வழங்கல் மின்னழுத்த (VDD) வரம்பு, 300 cd/m² தொகுதி பிரகாசம் மற்றும் 800 மாறுபாடு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த 1.08-அங்குல TFT LCD திரையின் தனித்துவமான அம்சங்களில் ஒன்று, இதில் உள்ளமைக்கப்பட்ட IPS (இன்-பிளேன் ஸ்விட்சிங்) பேனல் ஆகும். இந்தத் தொழில்நுட்பம் இடது: 80 / வலது: 80 / மேல்: 80 / கீழ்: 80 டிகிரி (வழக்கமாக) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணத்தை வழங்குகிறது, இதன் மூலம் பயனர்கள் அனைத்துக் கோணங்களிலிருந்தும் தெளிவான, துடிப்பான காட்சிகளைக் கண்டு மகிழலாம். நீங்கள் வீடியோக்களைப் பார்த்தாலும், புகைப்படங்களைப் பார்வையிட்டாலும் அல்லது கேம்களை விளையாடினாலும், இந்தத் திரை ஒரு சிறந்த காட்சி அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.
N108-1222TBBIG15-H13 என்பது அணியக்கூடிய சாதனங்கள், வெள்ளை நிறப் பொருட்கள், வீடியோ அமைப்புகள், மருத்துவக் கருவிகள், ஸ்மார்ட் பூட்டுகள் போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. இந்த மாட்யூலின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.