| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.33 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 32 x 62 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 8.42×4.82 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 13.68×6.93×1.25 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 220 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | ஐ²சி |
| கடமை | 1/32 |
| பின் எண் | 14 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1312 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X042-7240TSWPG01-H16 0.42" PMOLED காட்சி தொகுதி தரவுத்தாள்
தயாரிப்பு விளக்கம்:
X042-7240TSWPG01-H16 என்பது ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட 0.42-அங்குல பாசிவ் மேட்ரிக்ஸ் OLED டிஸ்ப்ளே தீர்வாகும். இது மிகவும் கச்சிதமான அமைப்பில், தெளிவான 72×40 டாட் மேட்ரிக்ஸ் ரெசல்யூஷனை வழங்குகிறது. வெறும் 12.0×11.0×1.25 மிமீ (நீளம்×அகலம்×உயரம்) பரிமாணங்கள் மற்றும் 19.196×5.18 மிமீ என்ற தாராளமான ஆக்டிவ் டிஸ்ப்ளே பரப்பளவுடன், இந்த மாட்யூல் இட நெருக்கடி உள்ள பயன்பாடுகளுக்குப் புதிய தரநிலைகளை அமைக்கிறது.
தொழில்நுட்ப சிறப்பம்சங்கள்:
• கட்டுப்படுத்தி: உள்ளமைந்த SSD1315 இயக்கி ஐசி
• இடைமுகம்: தரநிலை I2C நெறிமுறை
• மின்சாரம்: ஒற்றை 3V செயல்பாடு
• கட்டுமானம்: மேம்பட்ட COG (சிப்-ஆன்-கிளாஸ்) தொழில்நுட்பம்
• காட்சித் தொழில்நுட்பம்: சுய-ஒளி உமிழும் OLED (பின்னொளி அற்றது)
• எடை: மிகவும் இலகுவான கட்டமைப்பு
• செயல்திறன்: தொழில்துறையில் முன்னணி வகிக்கும் மின்சார செயல்திறன்
மின் அளவுருக்கள்:
• VDD (லாஜிக்): 2.8V ±5%
• VCC (காட்சி): 7.25V ±5%
• மின்னோட்டத் தேவை: 7.25V @ 50% செக்கர்போர்டு வடிவமைப்பு (வெள்ளை, 1/40 டியூட்டி)
சுற்றுச்சூழல் மதிப்பீடுகள்:
• இயக்க வரம்பு: -40°C முதல் +85°C வரை
• சேமிப்பு நிலைமைகள்: -40°C முதல் +85°C வரை
இலக்கு பயன்பாடுகள்:
பின்வருவனவற்றை உள்ளடக்கிய அடுத்த தலைமுறை சிறிய மின்னணு சாதனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டது:
✓ ஸ்மார்ட் அணியக்கூடிய சாதனங்கள் மற்றும் ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்கள்
✓ கையடக்க ஆடியோ சாதனங்கள்
✓ சிறிய IoT சாதனங்கள்
✓ அழகு மற்றும் தனிநபர் பராமரிப்பு தொழில்நுட்பம்
✓ தொழில்முறை குரல் பதிப்பான்கள்
✓ மருத்துவ கண்காணிப்பு உபகரணங்கள்
✓ இட நெருக்கடி மிகுந்த உட்பொதிக்கப்பட்ட அமைப்புகள்
போட்டி நன்மைகள்:
- அனைத்து ஒளி அமைப்புகளிலும் சிறந்த ஒளியியல் செயல்திறன்
இராணுவத் தர வெப்பநிலை தாங்கும் திறன்
நுண் வடிவமைப்புகளுக்கான உகந்த வடிவமைப்புத் தளம்
சந்தையில் முன்னணி ஆற்றல் திறன்
முடிவுரை:
மேன்மைக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட X042-7240TSWPG01-H16, புரட்சிகரமான OLED கண்டுபிடிப்பை நுண்ணிய பரிமாணங்களுடன் ஒன்றிணைத்து, குறைந்தபட்ச ஆற்றல் தேவைகளுடன் சமரசமற்ற காட்சித் தரத்தை விரும்பும் அதிநவீன கையடக்க மின்னணு சாதனங்களை உருவாக்கும் டெவலப்பர்களுக்கு முதன்மையான தேர்வாகத் தன்னை நிலைநிறுத்துகிறது.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 270 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.