| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.23 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×32 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 55.02×13.1 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 62×24×2.0 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/நீலம்/மஞ்சள் |
| பிரகாசம் | 120 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/32 |
| பின் எண் | 24 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1305 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X223-2832ASWCG02-C24 என்பது 128x32 பிக்சல்கள் ரெசொலூஷனில் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு 2.23” COG கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 62×24×2.0 மிமீ அவுட்லைன் பரிமாணத்தையும் மற்றும் 55.02×13.1 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது;
இந்த மாட்யூல் SSD1305 கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல், 4-லைன் SPI, மற்றும் I²C இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது; லாஜிக்கின் சப்ளை மின்னழுத்தம் 3.0V (வழக்கமான மதிப்பு), 1/32 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
X223-2832ASWCG02-C24 என்பது ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த OLED மாட்யூல், ஸ்மார்ட் ஹோம் பயன்பாடுகள், நிதி-பிஓஎஸ் (financial-POS), கையடக்கக் கருவிகள், அறிவார்ந்த தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், ஆட்டோமொபைல், ஸ்மார்ட் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. இந்த OLED மாட்யூலை -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயக்க முடியும்; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 140 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
இட நெருக்கடி உள்ள பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட, கச்சிதமானதும் அதே சமயம் சக்தி வாய்ந்ததுமான எங்களின் புரட்சிகரமான 2.23-அங்குல OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூலை அறிமுகப்படுத்துவதில் நாங்கள் பெருமகிழ்ச்சி அடைகிறோம். துல்லியமான 128x32 டாட் ரெசொலூஷனைக் கொண்டுள்ள இந்தச் சிறிய திரை, மேம்பட்ட OLED தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி பேக்லைட் தேவைகளை நீக்கி, மிகச்சிறந்த தெளிவுடன் கூர்மையான, உயிரோட்டமான காட்சிகளை வழங்குகிறது. இதன் விளைவாக, உயர்ந்த ஆற்றல் திறன், பேக்லைட் கசிவு இல்லாத நிலை, மற்றும் உள்ளடக்கத்திற்கு உயிரூட்டும் பிரமிக்க வைக்கும் கான்ட்ராஸ்ட் விகிதங்கள் ஆகியவை கிடைக்கின்றன.
பல்நோக்கு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த மாட்யூல், மைக்ரோகண்ட்ரோலர்களுடனான அதன் பரந்த இணக்கத்தன்மை மற்றும் விரிவான மின்னழுத்த வரம்பு காரணமாக, அணியக்கூடிய சாதனங்கள், ஸ்மார்ட் ஹோம் சாதனங்கள் மற்றும் சிறிய மின்னணு சாதனங்களில் தடையின்றி ஒருங்கிணைந்து செயல்படுகிறது. இதன் பரந்த பார்வைக் கோணம், பல்வேறு ஒளி நிலைகளிலும் தெளிவாகப் படிக்கக்கூடிய தன்மையை உறுதி செய்கிறது, இதனால் இது வெளிப்புற கேஜெட்டுகள் அல்லது பல கோணக் காட்சிகளுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது. அதன் மிக மெல்லிய வடிவம் மற்றும் குறைந்த எடை கொண்ட வடிவமைப்பு இருந்தபோதிலும், இந்த மாட்யூல் வலுவான செயல்திறனைத் தக்கவைத்து, சிரமமற்ற சிஸ்டம் ஒருங்கிணைப்பிற்காக 'பிளக்-அண்ட்-பிளே' எளிமையை வழங்குகிறது.
துடிப்பான வண்ணங்கள், குறைந்த மின் நுகர்வு மற்றும் நம்பகத்தன்மை போன்ற அதிநவீன OLED-இன் நன்மைகளை, எதிர்காலத்திற்கு ஏற்ற வடிவமைப்புடன் இணைத்து, இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் கச்சிதமான காட்சித் தீர்வுகளுக்கு ஒரு புதிய வரையறையை அளிக்கிறது. முன்மாதிரி உருவாக்கத்திற்கோ அல்லது பெருமளவு உற்பத்திக்கோ, இது இடவசதியிலோ அல்லது தரத்திலோ சமரசம் செய்யாமல் பயனர் அனுபவங்களை மேம்படுத்த டெவலப்பர்களுக்கு உதவுகிறது. டிஸ்ப்ளே தொழில்நுட்பத்தில் ஒரு உண்மையான புரட்சியை ஏற்படுத்தும் இது, நவீன மின்னணுவியலில் புதுமைக்கான ஒரு புதிய தரத்தை அமைக்கிறது.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 140 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.