| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.45 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 60 x 160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | 12:00 |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 13.104 x 34.944 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 15.4×39.69×2.1 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 300 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 வரி SPI |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9107 |
| பின்னொளி வகை | 1 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.1 கிராம் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
தொழில்முறையாகத் திருத்தப்பட்ட தொழில்நுட்ப மேலோட்டம் இதோ:
N145-0616KTBIG41-H13 தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்பு
பல்வேறு உட்பொதிந்த பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட, 60×160 பிக்சல் தெளிவுத்திறனை வழங்கும் ஒரு 1.45-அங்குல IPS TFT-LCD மாட்யூல். SPI இடைமுக இணக்கத்தன்மையைக் கொண்டுள்ள இந்தத் திரை, பலதரப்பட்ட மின்னணு அமைப்புகளில் எளிதான ஒருங்கிணைப்பை உறுதி செய்கிறது. 300 cd/m² பிரகாச வெளியீட்டுடன், இது நேரடி சூரிய ஒளி அல்லது அதிக வெளிச்சம் உள்ள சூழல்களிலும் கூட தெளிவான பார்வையைத் தக்கவைக்கிறது.
முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்:
மேம்பட்ட கட்டுப்பாடு: உகந்த சமிக்ஞை செயலாக்கத்திற்கான GC9107 டிரைவர் ஐசி
செயல்திறனைக் காணுதல்
IPS தொழில்நுட்பத்தின் மூலம் 50° சமச்சீரான பார்வைக் கோணங்கள் (இடது/வலது/மேல்/கீழ்).
மேம்பட்ட ஆழத் தெளிவுக்காக 800:1 கான்ட்ராஸ்ட் ரேஷியோ
3:4 தோற்ற விகிதம் (நிலையான கட்டமைப்பு)
மின்சாரத் தேவைகள்: 2.5V-3.3V அனலாக் மின்சாரம் (வழக்கமாக 2.8V)
செயல்பாட்டு அம்சங்கள்:
காட்சிச் சிறப்பு: 16.7 மில்லியன் வண்ண வெளியீட்டுடன் கூடிய இயற்கையான வண்ணச் செறிவூட்டல்.
சுற்றுச்சூழல் மீள்திறன்:
செயல்பாட்டு வரம்பு: -20℃ முதல் +70℃ வரை
சேமிப்புத் தாங்குதிறன்: -30℃ முதல் +80℃ வரை
ஆற்றல் திறன்: மின்சார உணர்திறன் மிக்க பயன்பாடுகளுக்கான குறைந்த மின்னழுத்த வடிவமைப்பு
முக்கிய நன்மைகள்:
1. கண்ணை கூசாத IPS அடுக்குடன் கூடிய சூரிய ஒளியில் படிக்கக்கூடிய செயல்திறன்
2. தொழில்துறை தர நம்பகத்தன்மைக்கான உறுதியான கட்டமைப்பு
3. எளிமைப்படுத்தப்பட்ட SPI நெறிமுறை செயலாக்கம்
4. கடுமையான சூழ்நிலைகளிலும் நிலையான வெப்ப செயல்திறன்
இதற்கு உகந்தது:
- வாகன டாஷ்போர்டு காட்சிகள்
- வெளிப்புறத் தெரிவுநிலை தேவைப்படும் IoT சாதனங்கள்
- மருத்துவக் கருவி இடைமுகங்கள்
- வலுவூட்டப்பட்ட கையடக்க முனையங்கள்