| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.46 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 80×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | அனைத்து மதிப்பாய்வுகளும் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 16.18×32.35 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 18.08×36.52×2.1 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 வரி SPI |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9107 |
| பின்னொளி வகை | 3 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | -0.3~4.6 V |
| எடை | 1.1 |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 என்பது 80x160 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனைக் கொண்ட ஒரு 1.46-அங்குல IPS TFT-LCD மாட்யூல் ஆகும். அகன்ற பார்வைக்கோண IPS (இன்-பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி, இது 80 டிகிரி (இடது/வலது/மேல்/கீழ்) வரையிலான பார்வைக்கோணங்களில் சீரான படத் தரத்தை வழங்கி, பிரகாசமான, செறிவான மற்றும் இயல்பான வண்ணங்களை அளிக்கிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே, நெகிழ்வான ஒருங்கிணைப்பிற்காகப் பல இடைமுகங்களை (SPI, MCU, RGB) ஆதரிக்கிறது. 350 cd/m² என்ற உயர் பிரகாச அளவைக் கொண்டு, பிரகாசமான சுற்றுப்புற வெளிச்சத்திலும் இது சிறந்த பார்வைத்திறனை உறுதி செய்கிறது. மேம்பட்ட **GC9107 டிரைவர் IC** மூலம் இதன் செயல்திறன் இயக்கப்படுவதால், சீரான மற்றும் திறமையான செயல்பாட்டிற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கப்படுகிறது.
முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்:
மாறுபாடு விகிதம்: 800:1
தோற்ற விகிதம்: 3:4 (வழக்கமான)
அனலாக் வழங்கல் மின்னழுத்தம்: -0.3V முதல் 4.6V வரை (வழக்கமாக 2.8V)
இயக்க வெப்பநிலை: -20°C முதல் +70°C வரை
சேமிப்பு வெப்பநிலை: -30°C முதல் +80°C வரை