| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.35 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 20 ஐகான் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 7.7582×2.8 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 12.1×6×1.2 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/பச்சை |
| பிரகாசம் | 300 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | MCU-IO |
| கடமை | 1/4 |
| பின் எண் | 9 |
| டிரைவர் ஐசி | |
| மின்னழுத்தம் | 3.0-3.5 V |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -30 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +80°C |
எங்களின் 0.35-அங்குல செக்மென்ட் OLED திரையின் முக்கிய அம்சங்களில் ஒன்று அதன் சிறப்பான காட்சி விளைவு ஆகும். இந்தத் திரை, துடிப்பான மற்றும் தெளிவான காட்சிகளை உறுதிசெய்ய OLED தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. இது பயனர்கள் மெனுக்களை எளிதாகப் பயன்படுத்தவும், தகவல்களை மிகத் தெளிவுடன் பார்க்கவும் அனுமதிக்கிறது. உங்கள் இ-சிகரெட்டின் பேட்டரி அளவைச் சரிபார்ப்பதாக இருந்தாலும் சரி, அல்லது உங்கள் ஸ்மார்ட் ஸ்கிப்பிங் ரோப்பின் முன்னேற்றத்தைக் கண்காணிப்பதாக இருந்தாலும் சரி, எங்களின் OLED திரைகள் ஒரு ஆழ்ந்த மற்றும் மகிழ்ச்சியான பயனர் அனுபவத்திற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கின்றன.
எங்களின் OLED செக்மென்ட் திரை ஒரு குறிப்பிட்ட பயன்பாட்டிற்கு மட்டும் உரியதல்ல; மாறாக, இது பல்வேறு மின்னணு சாதனங்களில் பயன்படுகிறது. மின்-சிகரெட்டுகள் முதல் டேட்டா கேபிள்கள் வரை, ஸ்மார்ட் ஸ்கிப்பிங் கயிறுகள் முதல் ஸ்மார்ட் பேனாக்கள் வரை, இந்த பன்முகத் திரையை பல தயாரிப்புகளில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க முடியும். இதன் தகவமைப்புத் தன்மையால், தங்கள் சாதனங்களை நவீன மற்றும் கண்கவர் திரைகள் மூலம் மேம்படுத்த விரும்பும் உற்பத்தியாளர்களுக்கு இது ஒரு சிறந்த தேர்வாக அமைகிறது.
எங்களின் 0.35-அங்குல செக்மென்ட் OLED திரையைத் தனித்துவமாக்குவது அதன் செலவுத் திறன்தான். பாரம்பரிய OLED திரைகளைப் போலல்லாமல், எங்கள் செக்மென்ட் திரைகளுக்கு ஒருங்கிணைந்த சுற்றுகள் (ICகள்) தேவையில்லை. இந்தக் கூறினை நீக்குவதன் மூலம், நாங்கள் உற்பத்திச் செலவுகளைக் கணிசமாகக் குறைத்துள்ளோம். இதன் விளைவாக, செயல்திறனில் எந்த சமரசமும் செய்யாமல், மிகவும் மலிவான ஒரு தயாரிப்பு கிடைத்துள்ளது. இது, போட்டித்தன்மை வாய்ந்த விலையைத் தக்கவைத்துக்கொண்டு, உயர்தரத் திரைகளை ஒருங்கிணைக்க விரும்பும் வணிகங்களுக்கு எங்கள் OLED திரைகளை ஒரு கவர்ச்சிகரமான தேர்வாக ஆக்குகிறது.
குறைந்த மின்சக்தி கொண்ட இந்த OLED திரையின் நன்மைகள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளன:
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 270 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.