| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.54 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 64×128 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 17.51×35.04 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 21.51×42.54×1.45 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 70 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1317 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X154-6428TSWXG01-H13 1.54-அங்குல கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்
தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்புகள்:
முக்கிய அம்சங்கள்:
விண்ணப்பங்கள்:
செயல்திறன் நன்மைகள்:
எங்கள் X154-6428TSWXG01-H13 OLED மாட்யூல் வழங்குபவை:
இந்தத் தொகுதியை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
பொறியாளர்களும் வடிவமைப்பாளர்களும் இந்த OLED திரையை அதன் பின்வரும் காரணங்களுக்காகத் தேர்ந்தெடுக்கின்றனர்:
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 95 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 10000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.