| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.71 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 160×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 18×18 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 20.12×22.3×1.81 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | ஆர்ஜிபி |
| பின் எண் | 12 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9டி01 |
| பின்னொளி வகை | 1 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N071-1616TBBIG01-H12 என்பது 160x160 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட, 0.71 அங்குல விட்டம் உள்ள ஒரு வட்ட வடிவ IPS TFT-LCD திரையாகும். இந்த வட்ட வடிவ TFT திரையானது, SPI இடைமுகம் வழியாகத் தொடர்பு கொள்ளக்கூடிய GC9D01 டிரைவர் IC-ஐக் கொண்டு உருவாக்கப்பட்ட ஒரு IPS TFT-LCD பேனலைக் கொண்டுள்ளது.
N071-1616TBBIG01-H12 ஆனது IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) பேனலைப் பயன்படுத்துகிறது. இது அதிக கான்ட்ராஸ்ட், டிஸ்ப்ளே அல்லது பிக்சல் அணைக்கப்படும்போது உண்மையான கருப்புப் பின்னணி, மற்றும் இடது:80 / வலது:80 / மேல்:80 / கீழ்:80 டிகிரி (வழக்கமான) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணம், 1,200:1 கான்ட்ராஸ்ட் விகிதம் (வழக்கமான மதிப்பு), 350 cd/m² பிரகாசம் போன்ற நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது.
LCM-இன் மின் வழங்கல் மின்னழுத்தம் 2.4V முதல் 3.3V வரை இருக்கும், இதன் வழக்கமான மதிப்பு 2.8V ஆகும். இந்தக் காட்சித் தொகுதி, சிறிய சாதனங்கள், அணியக்கூடிய சாதனங்கள், வீட்டுத் தானியக்கப் பொருட்கள், வெள்ளை நிறப் பொருட்கள், வீடியோ அமைப்புகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. இது -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையிலும், -30℃ முதல் +80℃ வரையிலான சேமிப்பு வெப்பநிலையிலும் இயங்கக்கூடியது.