| காட்சி வகை | டிஎஃப்டி-எல்சிடி |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.06 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 96×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 13.824×23.04 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 16.12*29.76*1.69 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 400 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 வரி SPI |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9107 |
| பின்னொளி வகை | 1 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.3 கிராம் |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N106-1609TBBIG41-H13 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 1.06-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதி ஆகும்.
இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD பேனல் 96x160 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன், உள்ளமைக்கப்பட்ட GC9107 கட்டுப்படுத்தி IC, 4-கம்பி SPI இடைமுக ஆதரவு, 2.5V~3.3V வரையிலான வழங்கல் மின்னழுத்த (VDD) வரம்பு, 400 cd/m² மாட்யூல் பிரகாசம் மற்றும் 800 கான்ட்ராஸ்ட் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் ஒரு மேம்பட்ட காட்சிப் பலகமாகும். இதன் அகலக்கோண IPS தொழில்நுட்பம், ஒரு சிறப்பான பார்வை அனுபவத்தையும், துடிப்பான வண்ணங்களையும், உயர்தரப் படங்களையும் வழங்குகிறது.
அதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய வெப்பநிலை எதிர்ப்புத் திறன் காரணமாக, இந்த பேனல் அணியக்கூடிய சாதனங்கள் மற்றும் மருத்துவக் கருவிகள் உள்ளிட்ட பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் உகந்ததாக உள்ளது.
உங்கள் காட்சி அனுபவத்தை மேம்படுத்தவும், தொழில்நுட்பத்தின் உண்மையான ஆற்றலைக் காணவும் N106-1609TBBIG41-H13-ஐப் பயன்படுத்துங்கள்.
இந்தத் தொகுதியின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.
எங்களின் சமீபத்திய புதுமையான தயாரிப்பான, 1.06-அங்குல சிறிய அளவிலான 96 RGB × 160 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இந்த அற்புதமான தயாரிப்பு, அதிநவீன தொழில்நுட்பத்தை வெளிப்படுத்துவதோடு, இணையற்ற காட்சி அனுபவத்தையும் வழங்குகிறது. அதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் சிறந்த செயல்பாட்டின் மூலம், நாம் மானிட்டர்களைப் பார்க்கும் மற்றும் அவற்றுடன் தொடர்பு கொள்ளும் விதத்தில் இது ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்துகிறது.
1.06-அங்குல சிறிய அளவிலான TFT LCD மாட்யூல் திரையானது, 96 RGB × 160 டாட்ஸ் என்ற உயர் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டு, தெளிவான மற்றும் நுட்பமான படங்களை உறுதி செய்கிறது. நீங்கள் புகைப்படங்கள், வீடியோக்களைப் பார்த்தாலும் அல்லது கேம்களை விளையாடினாலும், ஒவ்வொரு விவரமும் உயிர்ப்புடன் வெளிப்பட்டு, உங்களை முழுமையாக உள்ளிழுக்கும் ஒரு அனுபவத்தை அளிக்கிறது. துடிப்பான வண்ணங்களும் கூர்மையான மாறுபாடுகளும் உங்கள் உள்ளடக்கத்திற்கு ஆழத்தையும் உயிர்ப்பையும் சேர்த்து, அதைப் பார்ப்பதை ஒரு மகிழ்ச்சியான அனுபவமாக மாற்றுகின்றன.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் மிகச்சிறந்த அம்சங்களில் ஒன்று அதன் சிறிய அளவு. இது வெறும் 1.06 அங்குல அளவு மட்டுமே இருப்பதால், ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள், ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்கள் மற்றும் IoT சாதனங்கள் போன்ற சிறிய சாதனங்களுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது. இப்போது நீங்கள் மிகச்சிறிய சாதனத்தில் உயர்தர டிஸ்ப்ளேவைப் பெற்று, மேலும் பலதரப்பட்ட பயனர் அனுபவத்தைப் பெறலாம்.
TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது பரந்த பார்வைக் கோணங்களையும் கொண்டுள்ளது, இது தரத்தில் எந்தவித சமரசமும் செய்யாமல், அனைத்துக் கோணங்களிலிருந்தும் உள்ளடக்கத்தை எளிதாகப் பார்க்க முடியும் என்பதை உறுதி செய்கிறது. நீங்கள் டிஸ்ப்ளேவை முன்புறமிருந்தோ அல்லது பக்கவாட்டிலிருந்தோ பார்த்தாலும், அதே அளவிலான தெளிவையும் செழுமையான வண்ணங்களையும் பெறுவீர்கள்.
இந்தத் தயாரிப்பின் மற்றொரு குறிப்பிடத்தக்க அம்சம் அதன் ஆற்றல் சேமிப்புத் திறன் ஆகும். குறைந்த மின் நுகர்வு உங்கள் சாதனத்தின் பேட்டரி ஆயுளை நீட்டிப்பதால், இது கையடக்க மின்னணு சாதனங்களுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது. உங்கள் பேட்டரி தீர்ந்துவிடுமோ என்ற கவலையின்றி, இனி நீங்கள் பல மணிநேரப் பொழுதுபோக்கை அனுபவிக்கலாம்.
மேலும், 1.06-அங்குல சிறிய அளவிலான TFT LCD காட்சித் தொகுதித் திரையை ஏற்கனவே உள்ள அமைப்புகளில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்க முடியும். எளிமையான இடைமுகம் மற்றும் பல்வேறு தளங்களுடனான இணக்கத்தன்மையுடன், இதை உங்கள் தயாரிப்பு வடிவமைப்பில் தடையின்றி ஒருங்கிணைத்து, மேம்பாட்டுச் செயல்பாட்டின் போது நேரத்தையும் உழைப்பையும் சேமிக்கலாம்.
சுருக்கமாக, 1.06-அங்குல சிறிய அளவிலான 96 RGB × 160 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, டிஸ்ப்ளே துறையில் ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இதன் கச்சிதமான அளவு, உயர் தெளிவுத்திறன், பரந்த பார்வைக் கோணம் மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்புத் திறன் ஆகியவை இதனைப் பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகின்றன. இந்த புதுமையான தயாரிப்பின் மூலம் டிஸ்ப்ளே தொழில்நுட்பத்தின் எதிர்காலத்தை அனுபவியுங்கள்.