| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.30 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 29.42×14.7 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 34.5×23×1.4 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/நீலம் |
| பிரகாசம் | 90 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 30 |
| டிரைவர் ஐசி | சிஎச்1116 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | 2.18 (ஜி) |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X130-2864KSWLG01-H30 என்பது ஒரு 1.30" COG கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும்; இது 128x64 பிக்சல்களால் ஆனது.
இந்த 1.30 OLED மாட்யூல், CH1116 கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல்/I²C/4-வயர் SPI இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது.
OLED COG மாட்யூல் மிகவும் மெல்லியதாகவும், எடை குறைவாகவும், குறைந்த மின் நுகர்வுடனும் இருப்பதால், இது கையடக்கக் கருவிகள், அணியக்கூடிய சாதனங்கள், ஸ்மார்ட் மருத்துவ சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்கு மிகவும் ஏற்றதாகும்.
லாஜிக்கிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 2.8V (VDD) மற்றும் டிஸ்ப்ளேவிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 12V (VCC) ஆகும். 50% செக்கர்போர்டு டிஸ்ப்ளேவுடனான மின்னோட்டம் 8V (வெள்ளை நிறத்திற்கு), 1/64 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
OLED காட்சித் தொகுதியானது -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 110 (குறைந்தது) cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
எங்களின் சமீபத்திய தயாரிப்பான 1.30-அங்குல சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இந்த கச்சிதமான மற்றும் பன்முகப் பயன்பாடுள்ள டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு உயர்தரமான காட்சி அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் 128x64 டாட்ஸ் ரெசொலூஷன், தெளிவான மற்றும் துல்லியமான படங்களையும் எழுத்துக்களையும் வழங்கி, உகந்த வாசிப்புத்திறனை உறுதி செய்கிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலில் பயன்படுத்தப்படும் OLED தொழில்நுட்பம், பாரம்பரிய LCD திரைகளைக் காட்டிலும் பல நன்மைகளை வழங்குகிறது. தானாக ஒளிரும் பிக்சல்கள், துடிப்பான வண்ணங்களையும் ஆழ்ந்த கருமை நிறங்களையும் அளித்து, அதன் விளைவாக அற்புதமான கான்ட்ராஸ்ட் மற்றும் மேம்பட்ட காட்சி செயல்திறனை வழங்குகின்றன. மேலும், இந்த OLED டிஸ்ப்ளே பரந்த பார்வைக் கோணத்தைக் கொண்டிருப்பதால், பயனர்கள் வெவ்வேறு கோணங்களில் இருந்து உள்ளடக்கத்தைத் தெளிவாகப் பார்க்க முடிகிறது.
இந்த சிறிய வடிவமைப்பு கொண்ட டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், இட நெருக்கடி உள்ள சூழல்களில் ஒருங்கிணைப்பதற்கு ஏற்ற மெல்லிய வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. இதன் கச்சிதமான வடிவம், அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்க மின்னணு சாதனங்கள் மற்றும் கையில் பிடிக்கும் கருவிகளுக்கு இதை மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகிறது. இதன் குறைந்த எடை கொண்ட கட்டமைப்பு, தேவையற்ற பருமனைச் சேர்க்காமல் எளிதாக நிறுவுவதை உறுதி செய்கிறது.
இந்த மாட்யூல், பல்வேறு மின்னணு அமைப்புகளுடன் தடையற்ற இணக்கத்தன்மைக்காக மேம்பட்ட டிரைவர்கள் மற்றும் கன்ட்ரோலர்களை ஒருங்கிணைக்கிறது. இதை ஒரு மைக்ரோகன்ட்ரோலர், மதர்போர்டு அல்லது வேறு எந்த டிஜிட்டல் சாதனத்துடனும் வழக்கமான இடைமுகங்கள் வழியாக எளிதாக இணைக்க முடியும். பயனருக்கு உகந்த வடிவமைப்பு மற்றும் விரிவான ஆவணங்கள், தொழில் வல்லுநர்கள் மற்றும் அமெச்சூர்கள் என இருவருக்கும் ஒருங்கிணைப்பை எளிதாக்குகின்றன.
இந்த OLED காட்சித் தொகுதி குறைந்த மின் நுகர்வைக் கொண்டிருப்பதோடு, ஆற்றலைச் சேமித்து, கையடக்க சாதனங்களின் பேட்டரி ஆயுளையும் நீட்டிக்கிறது. இந்த அம்சம், உட்புற மற்றும் வெளிப்புறச் சூழல்களில் அதன் சிறந்த பார்வைத்திறனுடன் இணைந்து, பேட்டரியால் இயங்கும் பயன்பாடுகளுக்கு இதை ஒரு சிறந்த தீர்வாக ஆக்குகிறது.
சிறந்த காட்சித் தரத்துடன் கூடுதலாக, இந்த மாட்யூல் மிகச்சிறந்த நீடித்துழைக்கும் தன்மையையும் வழங்குகிறது. கடுமையான நிலைமைகளைத் தாங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள இது, அதிர்ச்சி மற்றும் அதிர்வுகளை எதிர்த்து, கடினமான சூழல்களிலும் நம்பகமான செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.
நீங்கள் ஸ்மார்ட் வாட்ச்கள், கையடக்க சாதனங்கள் அல்லது உயர்தர டிஸ்ப்ளே தேவைப்படும் வேறு எந்த மின்னணுப் பொருளை உருவாக்கினாலும், 1.30" சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரை ஒரு சரியான தேர்வாகும். அதன் சிறந்த காட்சி செயல்திறன், கச்சிதமான அளவு மற்றும் உறுதியான தன்மை ஆகியவை, பரந்த அளவிலான பயன்பாடுகளுக்கான பன்முகத் தீர்வுகளுக்கு இதை மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகின்றன. உங்கள் தயாரிப்பின் டிஸ்ப்ளேவை இப்போதே மேம்படுத்தி, எங்களின் பிரீமியம் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்கள் மூலம் ஒரு மேம்பட்ட பயனர் அனுபவத்தை வழங்குங்கள்.