| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.42 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 55.01×27.49 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 60.5×37×1.8 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/நீலம்/மஞ்சள் |
| பிரகாசம் | 90 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 24 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1309 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X242-2864KSWUG01-C24 என்பது 55.01 × 27.49 மிமீ செயல்பாட்டுப் பகுதியையும், 2.42 அங்குல மூலைவிட்ட அளவையும் கொண்ட ஒரு கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும்.
இந்த OLED மாட்யூல், மேம்பட்ட SSD1309 கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளதுடன், இணை இடைமுகங்கள், I²C மற்றும் 4-கம்பி SPI தொடர் இடைமுகங்களையும் ஆதரிக்கிறது.
தடையற்ற பயனர் அனுபவத்தை உறுதி செய்வதற்காக, OLED காட்சித் தொகுதியானது 3.0V (வழக்கமான மதிப்பு) லாஜிக் சப்ளை மின்னழுத்தத்தில் இயங்குகிறது மற்றும் 1/64 இயக்கப் பணியை வழங்குகிறது.
இதன் பொருள் என்னவென்றால், இது குறைந்தபட்ச மின்சாரத்தை நுகர்வது மட்டுமல்லாமல், சிறந்த செயல்திறனையும் வழங்குகிறது, இது ஆற்றல் சேமிப்பு பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு சரியான தேர்வாக அமைகிறது.
OLED மாட்யூல் ஆனது கையடக்கக் கருவிகள், ஸ்மார்ட் கிரிட், ஸ்மார்ட் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், IoT சாதனங்கள், மருத்துவ சாதனங்கள் போன்ற பல்வேறு தொழில்களுக்குப் பொருத்தமானது.
இந்த மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 110 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை
7. குறைந்த மின் நுகர்வு;
எங்களின் டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் வரிசையின் சமீபத்திய உறுப்பினரான, 2.42-அங்குல சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம்! இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் கச்சிதமான அளவு மற்றும் 128x64 டாட்ஸ் கொண்ட உயர் தெளிவுத்திறன் ஆகியவை, இடம் குறைவாக இருந்தாலும் தெளிவான, உயிரோட்டமான காட்சி தேவைப்படும் பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு இதை மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகின்றன.
இந்த OLED காட்சித் தொகுதித் திரையானது, கூர்மையான, பிரகாசமான படங்கள் மற்றும் சிறந்த ஒளி வேறுபாட்டை அளித்து, உயர்ந்த காட்சி செயல்திறனை வழங்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் உயர் தெளிவுத்திறன் ஒவ்வொரு விவரமும் துல்லியமாகக் காட்டப்படுவதை உறுதி செய்வதால், சிக்கலான வரைகலைகள், நுணுக்கமான எழுத்துக்கள், மற்றும் சிறிய சின்னங்கள் மற்றும் இலச்சினைகளைக் காண்பிப்பதற்கு இது மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது.
இந்தக் காட்சித் தொகுதி, பாரம்பரிய LCD திரைகளைக் காட்டிலும் பல நன்மைகளை வழங்கும் OLED தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. OLED பேனல்கள், செழுமையான மற்றும் உயிரோட்டமான படங்களுக்காக, ஆழ்ந்த கருமையையும் துடிப்பான வண்ணங்களையும் வழங்குகின்றன. மேலும், இது பரந்த பார்வைக் கோணங்களைக் கொண்டிருப்பதால், பார்வையாளர்கள் தரத்தில் எந்த இழப்பும் இல்லாமல் வெவ்வேறு கோணங்களில் இருந்து உள்ளடக்கத்தை ரசிக்க அனுமதிக்கிறது. கூடுதலாக, OLED தொழில்நுட்பம் குறைந்த மின்சாரத்தைப் பயன்படுத்துவதால், இது அதிக ஆற்றல் திறன் மிக்கதாக இருப்பதுடன், பொருளின் ஆயுளையும் நீட்டிக்கிறது.
2.42-அங்குல சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது பன்முகத்தன்மை வாய்ந்தது மற்றும் பல்வேறு தொழில்கள் மற்றும் பயன்பாடுகளில் பயன்படுத்தப்படலாம். இது குறிப்பாக கையடக்க சாதனங்கள், அணியக்கூடிய தொழில்நுட்பம், ஸ்மார்ட் ஹோம் சாதனங்கள், தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகள் மற்றும் பலவற்றிற்கு மிகவும் பொருத்தமானது. இதன் சிறிய அளவு, ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள், ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்கள், IoT சாதனங்கள் மற்றும் மின்னணு சாதனங்கள் போன்ற, இடத்தை உகந்த முறையில் பயன்படுத்துவது மிக முக்கியமான கேஜெட்களுக்கு இதை ஒரு சிறந்த தேர்வாக ஆக்குகிறது.
OLED காட்சித் தொகுதித் திரையை ஒருங்கிணைப்பது எளிது, மேலும் இது ஒரு எளிய இடைமுகத்தைக் கொண்டுள்ளது. இதனை ஏற்கனவே உள்ள வடிவமைப்புகளில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்கலாம் அல்லது புதிய தயாரிப்பு உருவாக்கத்தில் பயன்படுத்தலாம். இது SPI மற்றும் I2C போன்ற பல்வேறு தகவல் தொடர்பு இடைமுகங்களை ஆதரிப்பதால், பலவிதமான மைக்ரோகண்ட்ரோலர் தளங்களுடன் நெகிழ்வுத்தன்மையையும் இணக்கத்தன்மையையும் வழங்குகிறது.
மொத்தத்தில், எங்களின் 2.42-அங்குல சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது கச்சிதமான வடிவம், உயர் தெளிவுத்திறன் மற்றும் சிறந்த காட்சி செயல்திறன் ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைக்கிறது. இதன் OLED தொழில்நுட்பம் பிரகாசமான வண்ணங்கள், ஆழ்ந்த கருமை மற்றும் பரந்த பார்வைக் கோணங்களை உறுதி செய்கிறது. நீங்கள் ஸ்மார்ட் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்கக் கருவிகள் அல்லது தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகளின் காட்சியை மேம்படுத்த விரும்பினாலும், இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரை ஒரு சரியான தீர்வாகும். உங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு ஆழ்ந்த மற்றும் கண்கவர் காட்சி அனுபவத்தை வழங்க, இந்த அதிநவீன டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்புகளை மேம்படுத்துங்கள்.