| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.71 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×32 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 42.218×10.538 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 50.5×15.75×2.0 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 80 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 18 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1312 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X171-2832ASWWG03-C18 என்பது ஒரு COG OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும். 42.218×10.538 மிமீ AA அளவு மற்றும் 50.5×15.75×2.0 மிமீ மிக மெல்லிய வெளிப்புற வடிவம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ள இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், எந்தவொரு மின்னணு சாதனத்திலும் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்கக்கூடிய ஒரு கச்சிதமான மற்றும் நேர்த்தியான வடிவமைப்பை வழங்குகிறது.
இந்த மாட்யூலின் 100 cd/m² என்ற மிகச்சிறந்த பிரகாசம், நன்கு ஒளியூட்டப்பட்ட சூழல்களிலும்கூட துடிப்பான மற்றும் தெளிவான காட்சிகளை உறுதி செய்கிறது.
இதன் பன்முக இடைமுகத் தேர்வுகளில் பேரலல், I²C, மற்றும் 4-வயர் SPI ஆகியவை அடங்கும், இது பல்வேறு பயன்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய நெகிழ்வான ஒருங்கிணைப்பு சாத்தியங்களை வழங்குகிறது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளேவில் SSD1315 IC மற்றும் SSD1312 டிரைவர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் சிறப்பான செயல்திறனையும் நம்பகத்தன்மையையும் உறுதி செய்கிறது.
டிரைவர் ஐசி வேகமான மற்றும் துல்லியமான தரவுப் பரிமாற்றத்தை உறுதிசெய்து, தடையற்ற பயனர் தொடர்புகளைச் சாத்தியமாக்குகிறது.
அணியக்கூடிய விளையாட்டு சாதனங்கள், சுகாதார உபகரணங்கள் அல்லது அறிவார்ந்த உற்பத்தி அமைப்புகள் என எதுவாக இருந்தாலும், பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்தவும் உங்கள் தயாரிப்பின் உண்மையான திறனை வெளிப்படுத்தவும் எங்கள் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஒரு சரியான தேர்வாகும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 100 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.