| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.54 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 35.052×17.516 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 42.04×27.22×1.4 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 100 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 24 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1309 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X154-2864KSWTG01-C24 என்பது ஒரு SPI OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இது 128x64 பிக்சல்கள் மற்றும் 1.54 அங்குல மூலைவிட்ட அளவைக் கொண்டது. இந்த கிராஃபிக் டிஸ்ப்ளே 42.04×27.22×1.4 மிமீ மாட்யூல் பரிமாணத்தையும், 35.052 x 17.516 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது. இதில் SSD1309 கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இது பேரலல், I²C மற்றும் 4-வயர் சீரியல் SPI இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது.
X154-2864KSWTG01-C24 என்பது ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த OLED மாட்யூல் எடை குறைவானது, குறைந்த மின் நுகர்வு கொண்டது மற்றும் மிகவும் மெல்லியதாகும். இது வீட்டு உபயோகங்கள், நிதி-பிஓஎஸ் (POS), கையடக்கக் கருவிகள், நுண்ணறிவுத் தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், வாகனத் துறை, மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்கு ஏற்றது.
OLED மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
OLED, PMOLED, OLED பேனல் மற்றும் OLED மாட்யூல் போன்ற முக்கிய வார்த்தைகளுடன், உயர்தர காட்சித் தீர்வுகளைத் தேடுபவர்களுக்கு X154-2864KSTWG01-C24 முதல் தேர்வாக விளங்குகிறது.
நுகர்வோர் மின்னணு சாதனங்கள், அணியக்கூடிய சாதனங்கள் அல்லது தொழில்துறை பயன்பாடுகள் என எதுவாக இருந்தாலும், இந்த OLED பேனல் மிகச்சிறந்த செயல்திறனையும் நம்பகத்தன்மையையும் வழங்குகிறது.
அதன் அசல் வடிவமைப்பும், ஈர்க்கக்கூடிய சிறப்பம்சங்களும் இணைந்து, சந்தையில் அதனை ஒரு மிகச்சிறந்த தேர்வாக ஆக்குகின்றன.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 100 (குறைந்தபட்சம்)cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.