| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.40 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 160×160 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 25×24.815 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 29×31.9×1.427 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 100 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | 8-பிட் 68XX/80XX இணை, 4-கம்பி SPI, I2C |
| கடமை | 1/160 |
| பின் எண் | 30 |
| டிரைவர் ஐசி | சிஎச்1120 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X140-6060KSWAG01-C30 என்பது ஒரு 1.40" COG கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும்; இது 160×160 பிக்சல்களால் ஆனது. இந்த OLED மாட்யூலில் CH1120 கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது Parallel/I²C/4-wire SPI இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது.
OLED COG மாட்யூல் மிகவும் மெல்லியதாகவும், எடை குறைவாகவும், குறைந்த மின் நுகர்வுடனும் இருப்பதால், இது கையடக்கக் கருவிகள், அணியக்கூடிய சாதனங்கள், ஸ்மார்ட் மருத்துவ சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்கு மிகவும் ஏற்றதாகும்.
OLED காட்சித் தொகுதியானது -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
சுருக்கமாக, X140-6060KSWAG01-C30 OLED காட்சித் தொகுதியானது, பல்வேறு தொழில்களுக்கு ஏற்ற ஒரு கச்சிதமான, உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட, பன்முகப் பயன்பாட்டுத் தீர்வாகும்.
அதன் இலகுவான வடிவமைப்பு, குறைந்த மின் நுகர்வு மற்றும் சிறந்த வெப்பநிலை நிலைத்தன்மை ஆகியவற்றால், இது அளவீட்டுக் கருவிகள் முதல் மருத்துவக் கருவிகள் வரையிலான பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு மிகச்சரியான தேர்வாக விளங்குகிறது.
OLED மாட்யூல் மூலம் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகளையும் நம்பகமான செயல்திறனையும் அனுபவியுங்கள்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 150 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 10000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.