| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.50 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×128 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 26.855×26.855 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 33.9×37.3×1.44 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/மஞ்சள் |
| பிரகாசம் | 100 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/128 |
| பின் எண் | 25 |
| டிரைவர் ஐசி | SH1107 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X150-2828KSWKG01-H25 என்பது 128x128 பிக்சல்கள் மற்றும் 1.5 அங்குல மூலைவிட்ட அளவு கொண்ட ஒரு பாசிவ் மேட்ரிக்ஸ் OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும்.
WEO128128A ஆனது 33.9×37.3×1.44 மிமீ வெளிப்புறப் பரிமாணத்தையும், 26.855 x 26.855 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது; இதில் SH1107 கட்டுப்படுத்தி IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இது பேரலல், I²C மற்றும் 4-கம்பி SPI சீரியல் இடைமுகம், 3V மின்சாரம் ஆகியவற்றை ஆதரிக்கிறது.
இந்த OLED மாட்யூல் என்பது ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட 128x128 OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இது மிகவும் மெல்லியதாகவும், பின்னொளி தேவைப்படாததாகவும் (சுய-உமிழும்) உள்ளது; மேலும் இது குறைந்த எடை மற்றும் குறைந்த மின் நுகர்வு கொண்டது.
இது மீட்டர் கருவிகள், வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள், நிதி சார்ந்த விற்பனை முனையங்கள் (POS), கையடக்கக் கருவிகள், நுண்ணறிவுத் தொழில்நுட்பக் கருவிகள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
OLED மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
①மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
②பரந்த பார்வைக் கோணம் : தடையற்ற பாகை;
③அதிகபட்ச பிரகாசம்: 100 (குறைந்தபட்சம்)cd/m²;
④உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 10000:1;
⑤அதிக பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
⑥பரந்த செயல்பாட்டு வெப்பநிலை;
⑦குறைந்த மின் நுகர்வு.
எங்களின் சமீபத்திய கண்டுபிடிப்பை அறிமுகப்படுத்துகிறோம்: ஒரு சிறிய 1.50-அங்குல 128x128 OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல். இந்த நேர்த்தியான மற்றும் கச்சிதமான மாட்யூல், அதிநவீன OLED தொழில்நுட்பத்தைக் கொண்டுள்ளது. இது துல்லியமாகவும் தெளிவாகவும் உயிரோட்டமான காட்சிகளை வழங்குகிறது. இந்த மாட்யூலின் 1.50-அங்குல டிஸ்ப்ளே, சிறிய பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் ஏற்றது. இது ஒவ்வொரு விவரத்தையும் துடிப்பான மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய தரத்துடன் வழங்குவதை உறுதி செய்கிறது.
பல்வேறு தொழில்துறைகளின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட, எங்களின் 1.50-அங்குல சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், பலவிதமான சாதனங்களில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்கக்கூடிய ஒரு பன்முகத் தீர்வாகும். ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் முதல் ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்கள் வரை, டிஜிட்டல் கேமராக்கள் முதல் கையடக்க கேம் கன்சோல்கள் வரை, சிறியதும் அதே சமயம் சக்திவாய்ந்ததுமான திரை தேவைப்படும் எந்தவொரு திட்டத்திற்கும் இந்த கச்சிதமான டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மிகவும் பொருத்தமானது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க அம்சம், அதன் ஈர்க்கக்கூடிய 128x128 பிக்சல் தெளிவுத்திறன் ஆகும். அதிக பிக்சல் அடர்த்தி, தெளிவான மற்றும் கூர்மையான படங்களைத் தந்து, பயனர்கள் ஒரு ஆழ்ந்த காட்சி அனுபவத்தை அனுபவிக்க அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் புகைப்படங்களைக் காண்பித்தாலும், கிராபிக்ஸ்களைக் காண்பித்தாலும் அல்லது உரையை ரெண்டர் செய்தாலும், இந்த மாட்யூல் தரத்தில் எந்த சமரசமும் செய்யாமல், ஒவ்வொரு விவரமும் திரையில் துல்லியமாகச் சித்தரிக்கப்படுவதை உறுதி செய்கிறது.
மேலும், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலில் பயன்படுத்தப்படும் OLED தொழில்நுட்பம், சிறந்த வண்ண இனப்பெருக்கத்தையும் கான்ட்ராஸ்ட்டையும் வழங்குகிறது. ஆழ்ந்த கருமை நிலைகள் மற்றும் துடிப்பான வண்ணங்களுடன், உங்கள் உள்ளடக்கம் உயிர்ப்பெற்று, இறுதிப் பயனர்களுக்கு ஒரு இனிமையான பார்வை அனுபவத்தை உருவாக்குகிறது. இந்த மாட்யூலின் பரந்த பார்வைக் கோணம், வெவ்வேறு கோணங்களில் இருந்து பார்க்கும்போது கூட உங்கள் காட்சிகள் தெளிவாகவும் துல்லியமாகவும் இருப்பதை உறுதி செய்கிறது.
சிறந்த காட்சி செயல்திறனுடன் கூடுதலாக, இந்த 1.50-அங்குல சிறிய OLED காட்சித் தொகுதியானது சிறந்த ஆற்றல் சேமிப்பையும் வழங்குகிறது. இந்தத் தொகுதியின் குறைந்த மின் நுகர்வு, பேட்டரியின் ஆயுளை மேம்படுத்த உதவுவதால், திறமையான மின் மேலாண்மையைச் சார்ந்திருக்கும் கையடக்க சாதனங்களுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது.
எங்களின் 1.50-அங்குல சிறிய 128x128 OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், அதன் கச்சிதமான அளவு, உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட திரை மற்றும் சிறந்த காட்சி செயல்திறன் ஆகியவற்றால், சிறிய அளவிலான டிஸ்ப்ளே தொழில்நுட்பத்தில் ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்துகிறது. எங்களின் புதுமையான மாட்யூல்களுடன் தெளிவான, உயிரோட்டமான காட்சிகளின் எதிர்காலத்தை அனுபவித்து, உங்கள் திட்டங்களை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்லுங்கள்.