| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.63 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 120x28 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 15.58×3.62 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 21.54×6.62×1.22 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 220 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | ஐ²சி |
| கடமை | 1/28 |
| பின் எண் | 14 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1312 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
N063-2028TSWIG02-H14 வெறும் 0.63 அங்குல அளவில் இருப்பதால், உங்கள் காட்சித் தேவைகளுக்கு ஒரு கச்சிதமான மற்றும் பல்துறை தீர்வை வழங்குகிறது. இந்த மாட்யூல் 120x28 டாட்ஸ் பிக்சல் தெளிவுத்திறனையும், 270 cd/m² வரையிலான பிரகாசத்தையும் கொண்டுள்ளது, இது தெளிவான மற்றும் துடிப்பான படங்களை உறுதி செய்கிறது. இதன் 15.58×3.62mm AA அளவும், 21.54×6.62×1.22mm ஒட்டுமொத்த வெளிப்புற வடிவமும், இதை பல்வேறு மின்னணு சாதனங்கள் மற்றும் அமைப்புகளில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்க உதவுகின்றன. இந்த 0.63 அங்குல 120x28 சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே, அணியக்கூடிய சாதனம், இ-சிகரெட், கையடக்க சாதனம், தனிநபர் பராமரிப்பு சாதனம், குரல் பதிவு செய்யும் பேனா, சுகாதார சாதனம் போன்றவற்றுக்கு ஏற்றது.
எங்களின் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்களின் முக்கிய அம்சங்களில் ஒன்று, அவற்றின் உயர்தர இடைமுக ஐ²சி (Interface IC) ஆகும், இது தடையற்ற தகவல் பரிமாற்றம் மற்றும் கட்டுப்பாட்டைச் சாத்தியமாக்குகிறது. இது சீரான செயல்பாட்டையும், உங்களுடைய தற்போதைய அமைப்பில் எளிதாக ஒருங்கிணைவதையும் உறுதி செய்கிறது. மேலும், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலில் ஒரு SSD1312 டிரைவர் ஐசி (driver IC) பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் செயல்திறனையும் நம்பகத்தன்மையையும் மேலும் மேம்படுத்துகிறது.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. பரந்த பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 270 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.