| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.32 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×96 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 26.86×20.14 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 32.5×29.2×1.61 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 80 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/96 |
| பின் எண் | 25 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1327 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
N132-2896GSWHG01-H25-ஐ அறிமுகப்படுத்துகிறோம், இது இலகுவான வடிவமைப்பு, குறைந்த மின் நுகர்வு மற்றும் மிக மெல்லிய வடிவம் ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைக்கும் ஒரு அதிநவீன COG கட்டமைப்பு OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும். இந்த டிஸ்ப்ளே 1.32 அங்குல அளவு மற்றும் 128×96 டாட்ஸ் பிக்சல் ரெசொலூஷனைக் கொண்டுள்ளது, இது பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்குத் தெளிவான காட்சிகளை வழங்குகிறது. இந்த மாட்யூல் 32.5×29.2×1.61 மிமீ என்ற கச்சிதமான அளவைக் கொண்டிருப்பதால், குறைந்த இடவசதி கொண்ட சாதனங்களுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது.
இந்த OLED மாட்யூலின் மிகச்சிறந்த அம்சங்களில் ஒன்று அதன் சிறப்பான பிரகாசம் ஆகும். இந்த டிஸ்ப்ளே குறைந்தபட்சம் 100 cd/m² பிரகாசத்தைக் கொண்டிருப்பதால், பிரகாசமான சூழல்களிலும்கூட சிறந்த பார்வைத்தெளிவை உறுதி செய்கிறது. நீங்கள் இதை அளவீட்டுக் கருவிகள், வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள், நிதி POS, கையடக்கக் கருவிகள், ஸ்மார்ட் தொழில்நுட்ப உபகரணங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றிற்குப் பயன்படுத்தினாலும், இந்த மாட்யூல் ஒரு தெளிவான மற்றும் உயிரோட்டமான பயனர் இடைமுகத்தை வழங்கும்.
N132-2896GSWHG01-H25 ஆனது பல்வேறு சூழ்நிலைகளில் செயல்படும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் -40°C முதல் +70°C வரையிலான வெப்பநிலை வரம்பில் குறைபாடின்றி இயங்குகிறது. மேலும், இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருப்பதால், கடுமையான சூழல்களிலும் நம்பகமான செயல்திறனை இது உறுதி செய்கிறது. இதனால், நிலைத்தன்மை மற்றும் நீடித்துழைப்பு தேவைப்படும் பயன்பாடுகளுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாகிறது. எந்தவொரு சூழ்நிலையிலும் உங்கள் சாதனம் நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படும் என்ற மன அமைதியை இது உங்களுக்கு அளிக்கிறது.
①மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
②பரந்த பார்வைக் கோணம் : தடையற்ற பாகை;
③அதிக பிரகாசம்: 100 cd/m²;
④உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 10000:1;
⑤அதிக பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
⑥பரந்த செயல்பாட்டு வெப்பநிலை
⑦குறைந்த மின் நுகர்வு;