| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.23 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×32 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 55.02×13.1 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 62×24×2.0 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/நீலம்/மஞ்சள் |
| பிரகாசம் | 120 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/32 |
| பின் எண் | 24 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1305 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X223-2832ASWCG02-C24 என்பது 128x32 பிக்சல்கள் ரெசொலூஷனில் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு 2.23” COG கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 62×24×2.0 மிமீ அவுட்லைன் பரிமாணத்தையும் மற்றும் 55.02×13.1 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது;
இந்த மாட்யூல் SSD1305 கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல், 4-லைன் SPI, மற்றும் I²C இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது; லாஜிக்கின் சப்ளை மின்னழுத்தம் 3.0V (வழக்கமான மதிப்பு), 1/32 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
X223-2832ASWCG02-C24 என்பது ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த OLED மாட்யூல், ஸ்மார்ட் ஹோம் பயன்பாடுகள், நிதி-பிஓஎஸ் (financial-POS), கையடக்கக் கருவிகள், அறிவார்ந்த தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், ஆட்டோமொபைல், ஸ்மார்ட் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. இந்த OLED மாட்யூலை -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயக்க முடியும்; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 140 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
அதிநவீன தொழில்நுட்பத்தையும் கச்சிதமான வடிவமைப்பையும் இணைக்கும் ஒரு புரட்சிகரமான தயாரிப்பான, புதிதாக வடிவமைக்கப்பட்ட 2.23-அங்குல சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரை அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் வெறும் 2.23 அங்குல சிறிய திரை அளவைக் கொண்டிருப்பதால், குறைந்த இடவசதி உள்ள பயன்பாடுகளுக்கு இது மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது. இதன் சிறிய அளவு இருந்தபோதிலும், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 128x32 டாட் என்ற ஈர்க்கக்கூடிய ரெசொலூஷனைக் கொண்டுள்ளது, இது தகவல்களைத் தெளிவாகவும் துல்லியமாகவும் காண்பிப்பதை உறுதி செய்கிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலில் பயன்படுத்தப்படும் OLED தொழில்நுட்பம், சிறந்த படத் தரம், துடிப்பான வண்ணங்கள் மற்றும் இணையற்ற கான்ட்ராஸ்ட்டை உறுதி செய்கிறது. ஆர்கானிக் லைட்-எமிட்டிங் டையோடு (OLED) தொழில்நுட்பம், பேக்லைட்டின் தேவையை நீக்குவதன் மூலம், ஆற்றல் திறனை மேம்படுத்துவதோடு, பேக்லைட் ப்ளீடிங் போன்ற பேக்லைட் தொடர்பான சிக்கல்களின் சாத்தியத்தையும் நீக்குகிறது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையின் தனித்துவமான அம்சங்களில் ஒன்று அதன் பன்முகத்தன்மை ஆகும். நீங்கள் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், சிறிய மின்னணு சாதனங்கள் அல்லது ஸ்மார்ட் ஹோம் சாதனங்களை உருவாக்கினாலும், இந்த மாட்யூலை உங்கள் வடிவமைப்பில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க முடியும். பல்வேறு மைக்ரோகண்ட்ரோலர்களுடனான அதன் இணக்கத்தன்மை மற்றும் பரந்த மின்னழுத்த வரம்பு ஆகியவை இதனைப் பலதரப்பட்ட பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றதாக ஆக்குகின்றன.
2.23-அங்குல OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, அனைத்துக் கோணங்களிலிருந்தும் சிறந்த பார்வைத்திறனை வழங்குகிறது. இதனால், சவாலான ஒளி நிலைகளிலும்கூட உங்கள் உள்ளடக்கம் தெளிவாகவும் படிக்கக்கூடியதாகவும் இருப்பதை இது உறுதி செய்கிறது. வெவ்வேறு கோணங்களிலிருந்து பார்க்க வேண்டிய வெளிப்புற உபகரணங்கள் அல்லது கருவிகளுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது.
மேலும், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் எளிதான ஒருங்கிணைப்பிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இதன் எளிய இடைமுகம் உங்கள் தற்போதைய அமைப்புகளுடன் எளிதாக ஒருங்கிணைக்கப்படும். இதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் குறைந்த எடை கொண்ட வடிவமைப்பு, செயல்திறனில் எந்தவித சமரசமும் செய்யாமல், எந்தவொரு திட்டத்திலும் இதை எளிதாக ஒருங்கிணைக்க அனுமதிக்கிறது.
மொத்தத்தில், இந்த 2.23-அங்குல சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரை, காட்சித் தொழில்நுட்பத் துறையில் ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இதன் ஈர்க்கக்கூடிய தெளிவுத்திறன், துடிப்பான வண்ணங்கள் மற்றும் பல்வேறு பயன்பாடுகளுடனான இணக்கத்தன்மை ஆகியவை, உயர்தரமான காட்சித் தீர்வைத் தேடும் டெவலப்பர்களுக்கு இதை ஒரு சரியான தேர்வாக ஆக்குகின்றன. இதன் சிறிய வடிவம் மற்றும் உயர்ந்த செயல்திறனுடன், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் நாம் மின்னணு சாதனங்களைப் பார்க்கும் மற்றும் அவற்றுடன் தொடர்பு கொள்ளும் விதத்தை மாற்றும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 140 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.