| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.92 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×160 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 28.908×39.34 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 34.5×48.8×1.4 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 80 cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/128 |
| பின் எண் | 31 |
| டிரைவர் ஐசி | சிஎச்1127 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X192-2860KSWDG02-C31 என்பது 160×128 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 1.92-அங்குல COG கிராஃபிக் OLED காட்சித் தொகுதி ஆகும்.
இந்த மாட்யூல் 34.5 × 48.8 × 1.4 மிமீ என்ற கச்சிதமான வெளிப்பக்கப் பரிமாணங்களையும், 28.908 × 39.34 மிமீ என்ற செயல்பாட்டுப் பகுதி (AA) அளவையும் கொண்டுள்ளது. இது நெகிழ்வான இணைப்புக்காக இணை இடைமுகங்கள், I²C மற்றும் 4-கம்பி SPI தொடர் இடைமுகங்களை ஆதரிக்கும் CH1127 கட்டுப்படுத்தி IC-ஐ ஒருங்கிணைக்கிறது.
3V லாஜிக் சப்ளை மின்னழுத்தம் மற்றும் 12V டிஸ்ப்ளே சப்ளை மின்னழுத்தத்துடன், இந்த OLED மாட்யூல் பின்வருவன உள்ளிட்ட பலதரப்பட்ட பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது:
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 270 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
எங்களின் சமீபத்திய கண்டுபிடிப்பான, 1.92 அங்குல சிறிய 128x160 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இந்த மேம்பட்ட டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் கச்சிதமான அளவும் உயர் தெளிவுத்திறனும், இதனைப் பல்வேறு மின்னணு சாதனங்களுக்கு ஒரு சரியான தேர்வாக ஆக்குகின்றன.
வெறும் 1.92 அங்குல அளவுள்ள இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், கையடக்க சாதனங்கள், ஸ்மார்ட் வாட்ச்கள், ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்கள் மற்றும் பிற சிறிய மின்னணு சாதனங்களில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்கப்படும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அதன் பெரிய அளவு இருந்தபோதிலும், இது 128x160 டாட்ஸ் என்ற உயர் தெளிவுத்திறனுடன் துல்லியமான காட்சிகளை வழங்குகிறது. பயனர்கள் தங்கள் சாதனங்களில் துடிப்பான வண்ணங்கள், தெளிவான படங்கள் மற்றும் மென்மையான கிராபிக்ஸ்களை அனுபவிக்க இது உறுதி செய்கிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், பாரம்பரிய LCD திரைகளைக் காட்டிலும் பல நன்மைகளை வழங்கும் OLED (ஆர்கானிக் லைட்-எமிட்டிங் டையோடு) தொழில்நுட்பத்துடன் வருகிறது. OLED டிஸ்ப்ளேக்கள் சிறந்த கான்ட்ராஸ்ட், பரந்த பார்வைக் கோணங்கள் மற்றும் வேகமான ரெஸ்பான்ஸ் டைம் ஆகியவற்றை வழங்குகின்றன. இதன் பொருள், பயனர்கள் பிரகாசமான மற்றும் மங்கலான சூழல்களிலும், பல்வேறு பார்வைக் கோணங்களிலும் சிறந்த காட்சி செயல்திறனை எதிர்பார்க்கலாம்.
மேலும், OLED தொழில்நுட்பம் மெல்லிய மற்றும் இலகுவான காட்சித் தொகுதிகளை சாத்தியமாக்குவதால், இது கையடக்க சாதனங்களுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது. இதன் ஆற்றல் சேமிப்பு வடிவமைப்பு, LCD திரையை விடக் குறைவான ஆற்றலையே பயன்படுத்துவதை உறுதிசெய்து, மின்னணு சாதனங்களின் மின்கல ஆயுளை நீட்டிக்க உதவுகிறது. அடிக்கடி மின்னேற்றம் செய்யாமல், நீண்ட நேரம் பயன்படுத்த வேண்டிய சாதனங்களுக்கு இந்த அம்சம் குறிப்பாகப் பயனளிக்கிறது.
அதன் ஈர்க்கக்கூடிய காட்சித் திறன்களுடன் கூடுதலாக, இந்த 1.92-அங்குல சிறிய 128x160 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, பயன்படுத்த எளிதான அம்சங்களையும் கொண்டுள்ளது. இது SPI (சீரியல் பெரிஃபெரல் இன்டர்ஃபேஸ்) மற்றும் I2C (இன்டர் இன்டகிரேட்டட் சர்க்யூட்) உள்ளிட்ட பல இடைமுக விருப்பங்களை ஆதரிக்கிறது, இதன் மூலம் இந்த மாட்யூலை வெவ்வேறு மின்னணு சாதனங்களுடன் இணைத்து ஒருங்கிணைக்கும் நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகிறது.
பயன்பாட்டு எளிமையை வழங்குவதற்காக, இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஒரு எளிய இடைமுகத்துடன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது சாதனத்தை வழிநடத்துவதையும் அதனுடன் ஊடாடுவதையும் எளிதாக்குகிறது. இதன் கச்சிதமான அளவு, செயல்பாடு அல்லது ஒட்டுமொத்த அழகியலில் எந்தவித சமரசமும் செய்யாமல், பல்வேறு வடிவமைப்புகளுடன் இது தடையின்றிப் பொருந்திப் போவதை உறுதி செய்கிறது.
சுருக்கமாக, 1.92-அங்குல சிறிய 128x160 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, சிறிய மற்றும் உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட காட்சித்திரை தேவைப்படும் மின்னணு சாதனங்களுக்கு ஒரு சரியான தேர்வாகும். இதன் கச்சிதமான அளவு, ஈர்க்கக்கூடிய காட்சித் திறன்கள் மற்றும் பயன்படுத்த எளிதான அம்சங்கள், வடிவமைப்பாளர்களும் உற்பத்தியாளர்களும் இந்த அதிநவீன டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மூலம் OLED தொழில்நுட்பத்தின் சிறப்பை அனுபவிப்பதற்கு, இதை ஒரு தலைசிறந்த தீர்வாக ஆக்குகின்றன.