| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.77 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 64×128 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 9.26×17.26 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 12.13×23.6×1.22 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 180 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | 4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/128 |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1312 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X077-6428TSWCG01-H13 என்பது 64×128 புள்ளிகளால் ஆன ஒரு சிறிய OLED திரை ஆகும், இதன் மூலைவிட்ட அளவு 0.77 அங்குலம். X077-6428TSWCG01-H13-இன் மாட்யூல் வெளிக்கோடு 12.13×23.6×1.22 மிமீ மற்றும் செயல்படும் பகுதியின் அளவு 9.26×17.26 மிமீ ஆகும்; இதில் SSD1312 கட்டுப்படுத்தி IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது 4-கம்பி SPI இடைமுகம் மற்றும் 3V மின்வழங்கலை ஆதரிக்கிறது.
இந்த மாட்யூல் ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட PMOLED டிஸ்ப்ளே ஆகும், இதற்குப் பின்னொளி தேவையில்லை (சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது); இது எடை குறைவானது மற்றும் குறைந்த மின் நுகர்வு கொண்டது.
இந்த 0.77 அங்குல 64×128 சிறிய OLED திரை, அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்க சாதனங்கள், தனிநபர் பராமரிப்பு உபகரணங்கள், குரல் பதிவுப் பேனா, சுகாதார சாதனங்கள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
இந்த 0.77” மாட்யூல் போர்ட்ரெய்ட் பயன்முறையில் உள்ளது; இது லேண்ட்ஸ்கேப் பயன்முறையையும் ஆதரிக்கிறது.
X077-6428TSWCG01-H13 மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை ஆகும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 260 (குறைந்தபட்சம்)cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 10000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
காட்சித் தொழில்நுட்பத்தில் எங்களின் சமீபத்திய கண்டுபிடிப்பான, அதிநவீன 0.77-அங்குல மைக்ரோ 64×128 டாட் OLED காட்சி மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இந்த கச்சிதமான, உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட OLED காட்சி மாட்யூல், பார்க்கும் அனுபவத்தில் ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்தும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளதுடன், காட்சித் திரைகளுக்கான புதிய தரநிலையாகவும் மாறும்.
நேர்த்தியான வடிவமைப்பு மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய 64×128 டாட் ரெசொலூஷனைக் கொண்டுள்ள இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், பயனர்களைக் கவரும் துடிப்பான, தெளிவான படங்களை வழங்குகிறது. நீங்கள் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கேமிங் கன்சோல்கள் அல்லது காட்சி இடைமுகம் தேவைப்படும் வேறு எந்த மின்னணு சாதனத்தை வடிவமைத்தாலும், எங்கள் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்கள் மிகச்சிறந்த செயல்திறனை வழங்கும்.
0.77-அங்குல மைக்ரோ OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, மிகவும் மெல்லிய அமைப்பைக் கொண்டிருப்பதால், குறைந்த இடவசதி கொண்ட சாதனங்களுக்கு மிகவும் ஏற்றது. இது சில கிராம் எடை மட்டுமே கொண்டிருப்பதால், உங்கள் படைப்புகளுக்குத் தேவையற்ற எடையையோ அல்லது பருமனையோ சேர்ப்பதில்லை. எளிதில் எடுத்துச்செல்லும் தன்மையும் கச்சிதமான வடிவமும் மிக முக்கியமானதாக இருக்கும் பயன்பாடுகளுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானது.
மேலும், OLED காட்சித் தொகுதிகள் சிறந்த வண்ண இனப்பெருக்கம், அதிக மாறுபாடு மற்றும் பரந்த பார்வைக் கோணங்களையும் கொண்டுள்ளன. இதன் பொருள், பயனர்கள் கிட்டத்தட்ட எந்தக் கோணத்திலிருந்தும் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகளைக் கண்டு ரசிக்க முடியும், இது ஒட்டுமொத்த பயனர் அனுபவத்தையும் மேம்படுத்துகிறது. OLED தொழில்நுட்பம், இணையற்ற படத் தெளிவு மற்றும் ஆழத்திற்காக கச்சிதமான கருமை நிலைகளையும் உறுதி செய்கிறது.
எங்களின் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்கள் அழகாக இருப்பது மட்டுமல்லாமல், மிகவும் நீடித்து உழைக்கக்கூடியவையாகவும் உள்ளன. இது பல்வேறு சுற்றுச்சூழல் நிலைமைகளைத் தாங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் வெப்பநிலை மாற்றங்கள் மற்றும் அதிர்ச்சியை எதிர்க்கும் திறன் கொண்டது. இதனால், சவாலான சூழல்களிலும்கூட உங்கள் சாதனம் தொடர்ந்து சிறப்பான செயல்திறனை வழங்குவதை இது உறுதி செய்கிறது.
மேலும், இந்த OLED காட்சித் தொகுதி மிகவும் ஆற்றல் சேமிப்புத் திறன் கொண்டது. குறைந்த மின் நுகர்வு சாதனத்தின் பேட்டரி ஆயுளை நீட்டிப்பதால், பயனர்கள் அடிக்கடி சார்ஜ் செய்யத் தேவையில்லாமல் நீண்ட நேரம் பயன்படுத்த முடியும்.
மின்னணு சாதனங்களின் செயல்பாட்டையும் காட்சித் தாக்கத்தையும் மேம்படுத்தும் அதிநவீன தொழில்நுட்பத்தை வழங்குவதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம். 0.77-அங்குல மினியேச்சர் 64×128 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையின் அறிமுகம், சந்தைக்கு உயர்தர டிஸ்ப்ளேக்களைக் கொண்டு வருவதில் எங்கள் அர்ப்பணிப்பை வெளிப்படுத்துகிறது. உங்கள் காட்சி அனுபவத்தை புதிய உயரங்களுக்குக் கொண்டு செல்ல, எங்கள் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்களைக் கொண்டு உங்கள் சாதனத்தை மேம்படுத்துங்கள்.