| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.70 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 61.41×30.69 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 73×40.24×2.0 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/நீலம்/மஞ்சள் |
| பிரகாசம் | 50 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 30 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1327 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X270-2864ASWHG03-C30 என்பது 128x64 பிக்சல்கள் ரெசொலூஷனில் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு 2.70” COG கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 73×40.24×2.0 மிமீ அவுட்லைன் பரிமாணத்தையும், 61.41×30.69 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் SSD1327 கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல், 4-லைன் SPI, மற்றும் I²C இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது; லாஜிக்கின் சப்ளை மின்னழுத்தம் 3.0V (வழக்கமான மதிப்பு), 1/64 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
X270-2864ASWHG03-C30 என்பது ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட OLED திரை ஆகும். இந்த OLED மாட்யூல், ஸ்மார்ட் ஹோம் பயன்பாடுகள், கையடக்கக் கருவிகள், நுண்ணறிவுத் தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், தானியங்கி, அளவீட்டுக் கருவிகள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
OLED மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 80 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS) ;
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
2.70-அங்குல 128x64 டாட் மேட்ரிக்ஸ் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்! இந்த அதிநவீனத் திரை, ஈடு இணையற்ற செயல்திறனையும் புதுமையான அம்சங்களையும் வழங்குகிறது.
இடத் திறனைக் கருத்தில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்ட இதன் 2.70-அங்குல வடிவம், மிகச்சிறந்த காட்சித் துல்லியத்தைப் பேணிக்கொண்டு, சிறிய சாதனங்களில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க உதவுகிறது. 128x64 பிக்சல் அடர்த்தி, மிகத் துல்லியமான படங்களையும் தெளிவாகப் படிக்கக்கூடிய உள்ளடக்கக் காட்சிப்படுத்தலையும் உறுதிசெய்து, மேம்பட்ட வரைகலைத் தெளிவின் மூலம் பயனர் ஊடாட்டத்தை மேம்படுத்துகிறது.
அடுத்த தலைமுறை OLED தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி, இந்த மாட்யூல் எல்லையற்ற கான்ட்ராஸ்ட் விகிதங்கள், உண்மையான வண்ண இனப்பெருக்கம் மற்றும் 170° மிக அகலமான பார்வைக் கோணங்கள் உள்ளிட்ட விதிவிலக்கான காட்சி அளவுருக்களை அடைகிறது. வழக்கமான LCD தீர்வுகளுடன் ஒப்பிடும்போது, இதன் சுய-உமிழும் பிக்சல் அமைப்பு சரியான கருமை நிலைகளையும் குறைந்த மின் நுகர்வையும் சாத்தியமாக்குகிறது.
இந்தப் பன்முகத்தன்மை வாய்ந்த 128x64 OLED தீர்வு, பயன்பாட்டுக்கு உகந்த வடிவமைப்பைப் பொறியியல் சிறப்புடன் இணைத்து, கச்சிதமான காட்சித் தொழில்நுட்பத்திற்கு ஒரு புதிய வரையறையை அளிக்கிறது. இதன் தகவமைப்புக் கட்டமைப்பு, தனிப்பயன் மென்பொருள் உருவாக்கம் மற்றும் பின்னொளி உள்ளமைவுகளை ஆதரிப்பதால், இது நுகர்வோர் மின்னணு சாதனங்களின் முன்மாதிரி உருவாக்கம் மற்றும் வணிகப் பொருள் ஒருங்கிணைப்பு ஆகிய இரண்டிற்கும் சமமாகப் பொருத்தமானதாக அமைகிறது. எங்களின் உயர்தர OLED புத்தாக்கத்தின் மூலம் அடுத்த கட்டக் காட்சித் தகவல்தொடர்பை அனுபவியுங்கள்.