| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 4.96 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 720×1280 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 61.78×109.82 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 66.40×120.05×1.67 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 262K |
| பிரகாசம் | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| இடைமுகம் | MIPI |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | ILL9881C |
| பின்னொளி வகை | 12 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 3.0~3.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
TFT50B030-B0 என்பது 720×1280 பிக்சல்கள் ரெசொலூஷனில் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு 4.96-அங்குல IPS TFT-LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும். இந்த MIPI LCD டிஸ்ப்ளே பேனல் 66.40×120.05×1.67 மிமீ மாட்யூல் பரிமாணத்தையும், 61.78×109.82 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் MIPI DSI சீரியல் இடைமுகத்தை (2 லேன்கள்) ஆதரிக்கிறது. இதில் உள்ள IPS பேனல், இடது:80 / வலது:80/ மேல்:80 / கீழ்:80 டிகிரி (வழக்கமான) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணம், 1000 என்ற கான்ட்ராஸ்ட் ரேஷியோ (வழக்கமான மதிப்பு), மற்றும் கண்ணை கூசாத மேற்பரப்பு பேனல் போன்ற நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த 4.96-அங்குல MIPI LCD திரை செங்குத்து பயன்முறையில் உள்ளது; இதன் மாட்யூலில் ILL9881C டிரைவர் IC ஒருங்கிணைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இதன் இடைமுக மின்னழுத்த வரம்பு 3.0V முதல் 3.6V வரை ஆகும்.
இந்த பேனல் பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான தன்மையுடன் கூடிய உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது. இது சிறிய தொழில்துறை உபகரணங்கள், பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்புகள், கையடக்க சாதனங்கள், ஓட்டுநர் பதிவுக் கருவிகள் மற்றும் பிற தயாரிப்புப் பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. இந்த TFT மாட்யூல் -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30℃ முதல் +80℃ வரை இருக்கும்.
பல்வேறு தொழில்துறைகளின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் உயர் செயல்திறன் கொண்ட திரைகளை வழங்குவதன் முக்கியத்துவத்தை நாங்கள் உணர்ந்துள்ளோம். தரம் மற்றும் நம்பகத்தன்மை மீதான எங்கள் அர்ப்பணிப்பின் மூலம், உலகெங்கிலும் உள்ள எங்கள் வாடிக்கையாளர்களிடையே ஒரு சிறந்த நற்பெயரை நாங்கள் உருவாக்கியுள்ளோம்.
காட்சித் தொழில்நுட்பத்தில் புதிய தரநிலைகளை அமைக்கும் ஒரு சிறந்த தயாரிப்பான, புரட்சிகரமான 5.0-அங்குல நடுத்தர அளவிலான 720x1280 டாட் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இந்த அதிநவீன டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், துடிப்பான வண்ணங்கள், தெளிவான படங்கள் மற்றும் ஒரு சிறந்த பார்வை அனுபவத்தை வழங்குவதற்காக, துல்லியம் மற்றும் புதுமையான பொறியியலைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 5.0 இன்ச் திரை அளவைக் கொண்டுள்ளது. இது கேமிங், வீடியோக்கள் பார்ப்பது அல்லது படங்களை உலாவுவது போன்ற ஒரு முழுமையான மல்டிமீடியா அனுபவத்திற்குப் போதுமான இடத்தை வழங்குகிறது. 720x1280 டாட்ஸ் கொண்ட HD ரெசொலூஷன், ஒவ்வொரு விவரத்தையும் பிரமிக்க வைக்கும் தெளிவுடன் படம்பிடித்து, படங்களுக்கு உயிரூட்டி, உங்கள் ஒட்டுமொத்த காட்சி அனுபவத்தை மேம்படுத்துகிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலில் பயன்படுத்தப்படும் TFT (தின் ஃபிலிம் டிரான்சிஸ்டர்) தொழில்நுட்பம், வேகமான பதிலளிப்பு நேரம், சிறந்த பார்வைக் கோணங்கள் மற்றும் குறைந்த மின் நுகர்வு ஆகியவற்றை உறுதி செய்கிறது. இதன் பொருள், பேட்டரி ஆயுளில் எந்த சமரசமும் செய்யாமல், தடையற்ற கிராபிக்ஸ் மற்றும் மென்மையான மாற்றங்களை நீங்கள் அனுபவிக்க முடியும். இதன் மேம்பட்ட வண்ண இனப்பெருக்கம், பரந்த அளவிலான வண்ணங்களைத் துல்லியமாகச் சித்தரித்து, துடிப்பான காட்சிகளை அவை இருக்க வேண்டிய விதத்தில் அனுபவிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது.
5.0-அங்குல நடுத்தர அளவிலான TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, மேம்பட்ட தொடுதிரை தொழில்நுட்பத்தையும் பயன்படுத்துகிறது. இது உங்கள் சாதனத்துடன் நீங்கள் தொடர்பு கொள்ளும் விதத்தை முற்றிலும் மாற்றுகிறது. அதன் துரிதமான மற்றும் உள்ளுணர்வுமிக்க தொடுதிறன்களுடன், நீங்கள் மெனுக்களில் எளிதாக உலாவலாம், திரைகளுக்கு இடையில் ஸ்வைப் செய்யலாம், மேலும் அதிக ஊடாடும் பயனர் அனுபவத்தை அனுபவிக்கலாம்.
நீடித்து உழைக்கும் தன்மையும் நம்பகத்தன்மையும் இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் முக்கிய அம்சங்களாகும். இதன் உறுதியான கட்டமைப்பும் உயர்தரப் பொருட்களும் நீண்டகால செயல்திறனை உறுதி செய்வதால், ஸ்மார்ட்போன்கள், டேப்லெட்டுகள், ஜிபிஎஸ் அமைப்புகள், கையடக்க கேமிங் சாதனங்கள் மற்றும் பல உள்ளிட்ட பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது. மேலும், இந்த மாட்யூலை பல்வேறு சாதனங்களில் எளிதாக நிறுவி ஒருங்கிணைக்க முடிவதால், உற்பத்தியாளர்களுக்குக் கவலையற்ற ஒரு தீர்வை இது வழங்குகிறது.
5.0-அங்குல நடுத்தர அளவிலான 720x1280 டாட் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையுடன், காட்சித் தொழில்நுட்பத்தின் எதிர்காலத்தை அனுபவியுங்கள். துடிப்பான வண்ணங்கள், தெளிவான படங்கள் மற்றும் வசீகரிக்கும் காட்சிகள் நிறைந்த உலகில் மூழ்குங்கள். இந்தச் சிறந்த தயாரிப்பின் மூலம் உங்கள் சாதனத்தை மேம்படுத்தி, முடிவற்ற சாத்தியக்கூறுகளைத் திறங்கள்.