| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 7.0 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 800×480 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 153.84×85.632 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 164.90×100×3.5 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 16.7 மீ |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | இணை 8-பிட் RGB |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| பின்னொளி வகை | 27 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 3.0~3.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A என்பது WVGA தெளிவுத்திறன் (800×480 பிக்சல்கள்) கொண்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் மிக்க 7-அங்குல TFT-LCD மாட்யூல் ஆகும். இந்தத் தொழில்துறைத் தரம் வாய்ந்த டிஸ்ப்ளே, சிறந்த காட்சித் தெளிவை மேம்பட்ட ப்ரொஜெக்டட் கெப்பாசிட்டிவ் டச் தொழில்நுட்பத்துடன் இணைத்து, உட்பொதிக்கப்பட்ட பயன்பாடுகளுக்கு உயர்ந்த செயல்திறனை வழங்குகிறது.
தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்புகள்: