| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.47 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 172×320 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 17.65 x 32.83 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 19.75 x 36.86 x 1.56 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | QSP/MCU |
| பின் எண் | 8 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9307 |
| பின்னொளி வகை | 3 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | -0.3~4.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 என்பது 172x320 பிக்சல்கள் உயர் தெளிவுத்திறனைக் கொண்ட ஒரு 1.47-அங்குல IPS TFT-LCD மாட்யூல் ஆகும். பரந்த பார்வைக் கோண IPS (இன்-பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்துடன் பொருத்தப்பட்டுள்ள இது, 80 டிகிரி (இடது/வலது/மேல்/கீழ்) பார்வைக் கோணங்கள் முழுவதும் பிரகாசமான, செறிவான மற்றும் இயற்கையான வண்ணங்களுடன் சீரான, உயர்தரப் படங்களை வழங்குகிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே, நெகிழ்வான சிஸ்டம் ஒருங்கிணைப்பிற்காக SPI உட்பட பல இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது. இதன் 350 cd/m² என்ற அதிக பிரகாசம், பிரகாசமான சுற்றுப்புற ஒளியிலும் சிறந்த பார்வைத்திறனை உறுதி செய்கிறது. மேம்பட்ட GC9307 டிரைவர் IC மூலம் இதன் செயல்திறன் இயக்கப்படுவதால், சீரான மற்றும் திறமையான செயல்பாடு சாத்தியமாகிறது.
முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்:
மாறுபட்ட விகிதம்: 1500:1
தோற்ற விகிதம்: 3:4 (வழக்கமான)
அனலாக் வழங்கல் மின்னழுத்தம்: -0.3V முதல் 4.6V வரை (வழக்கமாக 2.8V)
இயக்க வெப்பநிலை: -20°C முதல் +70°C வரை
சேமிப்பு வெப்பநிலை: -30°C முதல் +80°C வரை