| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 3.95 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 480×480 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 36.72×48.96 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 40.44×57×2 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 262K |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU/RGB |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7701S |
| பின்னொளி வகை | 8 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.2 கிராம் |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
TFT040B039 என்பது 480 x 480 பிக்சல்களைக் கொண்ட ஒரு 3.95-அங்குல சதுர IPS TFT-LCD மாட்யூல் ஆகும்.
இந்த மாட்யூல் RGB இடைமுகத்தை ஆதரிக்கிறது மற்றும் IPS பேனலைக் கொண்டுள்ளது. இதன் அகன்ற பார்வைக் கோணம் இடதுபுறம்: 80/வலதுபுறம்: 80/மேல்புறம்: 80/கீழ்ப்புறம்: 80 டிகிரி (வழக்கமான மதிப்பு), கான்ட்ராஸ்ட் 1000:1 (வழக்கமான மதிப்பு), பிரகாசம் 350 cd/m² (வழக்கமான மதிப்பு), பளபளப்பான கண்ணாடி பேனல் மற்றும் தோற்ற விகிதம் 1:1 ஆகும்.
TFT040B039 மாட்யூலில் ST7701S கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது, மற்றும் அதன் இடைமுக மின்வழங்கல் மின்னழுத்த வரம்பு 2.5V முதல் 3.3V வரை ஆகும், இதன் வழக்கமான மதிப்பு 2.8V ஆகும்.
TFT040B039 மாடலின் இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு -20 ℃ முதல் +70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30 ℃ முதல் +80 ℃ வரையிலும் உள்ளது.
இது மருத்துவக் கருவிகள், கையடக்கச் சாதனங்கள், பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்பு போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.