| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 10.1 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 1024×600 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 222.72×125.28 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 235 ×143 ×3.5 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 16.7 மீ |
| பிரகாசம் | 250 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | இணை 8-பிட் RGB |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| பின்னொளி வகை | வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 3.0~3.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
B101N535C-27A என்பது 10.1 அங்குல TFT-LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும்; இது 1024×600 பிக்சல்கள் ரெசொலூஷனில் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த டிஸ்ப்ளே பேனல் 235 ×143 ×3.5 மிமீ மாட்யூல் பரிமாணத்தையும், 222.72×125.28 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது. இதன் டிஸ்ப்ளே முறை பொதுவாக வெள்ளையாகவும், இடைமுகம் RGB ஆகவும் உள்ளது. இந்த டிஸ்ப்ளே 12 மாத உத்தரவாதத்துடன் வருகிறது மற்றும் தொழிற்சாலையிலிருந்து நேரடியாக வழங்கப்படுகிறது. கார் நேவிகேஷன் சிஸ்டம்கள், கையடக்க மீடியா பிளேயர்கள், தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகள் போன்ற பல்வேறு பயன்பாடுகளில் இந்த டிஸ்ப்ளேவைப் பயன்படுத்தலாம். இந்த TFT மாட்யூல் -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30℃ முதல் +80℃ வரை இருக்கும்.
B101N535C-27A 10.1" TFT LCD திரையானது CTP (கெப்பாசிட்டிவ் டச் பேனல்) தொழில்நுட்பத்தை ஆதரிக்கிறது. இது, ரெசிஸ்டிவ் டச் ஸ்கிரீன்களுடன் ஒப்பிடும்போது, மிகவும் உள்ளுணர்வு மிக்க மற்றும் துரிதமாக செயல்படும் பயனர் இடைமுகத்தை வழங்குகிறது. கெப்பாசிட்டிவ் டச் ஸ்கிரீன் தொழில்நுட்பமானது, டச் பேனலின் மேற்பரப்பில் உள்ள மின்தேக்கத்திறனில் ஏற்படும் மாற்றங்களைக் கண்டறியும் கொள்கையை அடிப்படையாகக் கொண்டது.
தொடுதிரையானது, காட்சிப் பலகத்தின் மீதுள்ள ஒரு ஒளிபுகும் கடத்தும் அடுக்கு மற்றும் மனிதத் தொடுதலால் ஏற்படும் மின்தேக்க மாற்றங்களை உணரும் ஒரு கட்டுப்பாட்டு ஐசி ஆகியவற்றைக் கொண்டு உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது மின்தடைத் தொடுதிரைகளை விட மிகவும் துல்லியமான உள்ளீட்டுப் பதிலை வழங்குவதோடு, நீண்ட ஆயுட்காலத்தையும் கொண்டுள்ளது.