| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 3.97 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 480×800 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 51.84×86.40 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 55.44×96.17×2.1 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 16.7 மில்லியன் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | MIPI |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7701S |
| பின்னொளி வகை | 8 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.7~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
TFT040B029-A0 என்பது 480 x 800 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 3.97-அங்குல IPS TFT-LCD காட்சித் தொகுதி ஆகும்.
இந்த மாட்யூல் MIPI DSI சீரியல் இடைமுகத்தை (2 லேன்கள்) ஆதரிக்கிறது. இதில் உள்ள IPS பேனல், இடது:85 / வலது:85 / மேல்:85 / கீழ்:85 டிகிரி (வழக்கமான) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணம், 800 கான்ட்ராஸ்ட் ரேஷியோ (வழக்கமான மதிப்பு), 350 cd/m² பிரகாசம் (வழக்கமான மதிப்பு), மற்றும் கண்ணை கூசாத மேற்பரப்பு பேனல் போன்ற நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த 3.97-அங்குல MIPI LCD திரை செங்குத்து பயன்முறையில் உள்ளது; இதன் மாட்யூலில் ST7701S டிரைவர் IC ஒருங்கிணைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இதன் இடைமுக மின்னழுத்த வரம்பு 2.7V முதல் 3.3V வரை ஆகும்.
இந்தத் திரையானது பல்வேறு கோணப் பார்வைகளையும், பிரகாசமான வண்ணங்களையும், செறிவான இயற்கையுடன் கூடிய உயர்தரப் படங்களையும் கொண்டுள்ளது.
இது சிறிய தொழில்துறை உபகரணங்கள், பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்புகள், கையடக்க சாதனங்கள், ஓட்டுநர் பதிவுக் கருவிகள் மற்றும் பிற தயாரிப்புப் பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
இந்த TFT மாட்யூல் -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30℃ முதல் +80℃ வரை ஆகும்.