| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 7.0 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 800×480 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 153.84×85.632 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 164.90×100×3.5 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 16.7 மீ |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | இணை 8-பிட் RGB |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| பின்னொளி வகை | 27 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 3.0~3.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A என்பது 800 × 480 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 7-அங்குல TFT-LCD காட்சித் தொகுதியாகும். இந்தத் திரையானது 164.90 × 100 × 3.5 மிமீ என்ற கச்சிதமான தொகுதிப் பரிமாணத்தையும், 153.84 × 85.632 மிமீ என்ற செயல்பாட்டுப் பகுதி (AA) அளவையும் கொண்டுள்ளது. இது RGB இடைமுகத்துடன் இயல்பான வெள்ளை பயன்முறையில் இயங்குகிறது மற்றும் 12 மாத உத்தரவாதத்துடன், தொழிற்சாலையிலிருந்து நேரடியாக விநியோகமாகக் கிடைக்கிறது.