| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 5.0 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 800×480 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | 6 மணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 108×64.8 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 120.7×75.8×3.0 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 16.7 மில்லியன் |
| பிரகாசம் | 500 cd/m² |
| இடைமுகம் | RGB 24பிட் |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| பின்னொளி வகை | வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 3.0~3.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
உங்கள் தயாரிப்பு விளக்கத்தின் செம்மையான மற்றும் தொழில்முறை ஆங்கில வடிவம் இதோ:
B050TB903C-18A 5.0-அங்குல TN LCD காட்சி தொகுதி
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்:
முன்னணி காட்சித்திரை தீர்வுகள் வழங்குநரான ஜியாங்சி வைஸ்விஷன் ஆப்டோஎலக்ட்ரானிக்ஸ் கோ., லிமிடெட் நிறுவனத்தால் தயாரிக்கப்பட்ட B050TB903C-18A என்பது, தொழில்துறை மற்றும் வணிகப் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர் செயல்திறன் கொண்ட 5.0-அங்குல TN LCD மாட்யூல் ஆகும். WVGA தெளிவுத்திறனை (800×480 பிக்சல்கள்) கொண்டுள்ள இந்த காட்சித்திரை, நம்பகமான செயல்திறனுடன் தெளிவான காட்சிகளை வழங்குகிறது.
முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்: