| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.54 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 35.052×17.516 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 42.04×27.22×1.4 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 100 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 24 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1309 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X154-2864KSWTG01-C24: உயர் செயல்திறன் கொண்ட 1.54" SPI OLED காட்சித் தொகுதி
X154-2864KSWTG01-C24 என்பது 1.54-அங்குல மூலைவிட்ட அளவு** கொண்ட 128×64 பிக்சல் SPI OLED திரையாகும், இது மிகவும் கச்சிதமான வடிவத்தில் தெளிவான கிராபிக்ஸை வழங்குகிறது. 42.04×27.22×1.4 மிமீ மாட்யூல் பரிமாணம் மற்றும் 35.052×17.516 மிமீ செயல்பாட்டுப் பகுதி (AA) ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ள இந்த சிப்-ஆன்-கிளாஸ் (COG) OLED மாட்யூல், குறைந்த எடை வடிவமைப்பு, குறைந்த மின் நுகர்வு மற்றும் மெல்லிய வடிவம் ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைக்கிறது—இது இடவசதி குறைவாக உள்ள பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் ஏற்றது.
முக்கிய அம்சங்கள்:
மேம்பட்ட கட்டுப்படுத்தி (SSD1309 IC): இணை, I²C, மற்றும் 4-கம்பி SPI இடைமுகங்களுக்கான ஆதரவுடன் நம்பகமான செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.
விரிவான இயக்க வரம்பு: -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான சூழல்களில் குறைபாடின்றி இயங்குகிறது, மேலும் -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான சேமிப்புத் தாங்குதிறனைக் கொண்டுள்ளது.
பல்நோக்கு பயன்பாடுகள்: ஸ்மார்ட் வீட்டு சாதனங்கள், நிதி POS அமைப்புகள், கையடக்கக் கருவிகள், வாகனக் காட்சித்திரைகள், மருத்துவ உபகரணங்கள் மற்றும் IoT தீர்வுகளுக்கு மிகவும் ஏற்றது.
இந்த OLED மாட்யூலை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
சிறந்த தெளிவு: உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட PMOLED பேனல், கூர்மையான மற்றும் உயிரோட்டமான காட்சிகளை வழங்குகிறது.
ஆற்றல் திறன்மிக்கது: பிரகாசத்தில் எந்த சமரசமும் செய்யாமல், குறைந்தபட்ச மின் நுகர்வுக்காக உகந்ததாக்கப்பட்டுள்ளது.
உறுதியானது மற்றும் நம்பகமானது: கடினமான சூழல்களிலும் நீடித்து உழைக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டது.
ஒரு முன்னணி OLED/PMOLED காட்சித் தீர்வாக, X154-2864KSWTG01-C24 அதன் சிறப்பான செயல்திறன், கச்சிதமான வடிவமைப்பு மற்றும் பரந்த இணக்கத்தன்மை ஆகியவற்றால் தனித்து நிற்கிறது. அணியக்கூடிய சாதனங்கள், தொழில்துறை HMI அல்லது நுகர்வோர் மின்னணு சாதனங்கள் என எதுவாக இருந்தாலும், இது தரம் மற்றும் புதுமைக்கான ஒரு அளவுகோலை அமைக்கிறது.
அதிநவீன OLED தீர்வுகளுடன் உங்கள் காட்சித் தொழில்நுட்பத்தை மேம்படுத்துங்கள்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 100 (குறைந்தபட்சம்)cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.