| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.65 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 142 x 428 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 13.16 x 39.68 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 16.3 x 44.96 x 2.23 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 லைன் SPI/MCU |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | என்வி3007 |
| பின்னொளி வகை | 3 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.1 |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 ~ +60 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 என்பது 142×428 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனை வழங்கும் ஒரு 1.65-அங்குல IPS TFT-LCD மாட்யூல் ஆகும். பரந்த பார்வைக்கோண IPS (இன்-பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைக் கொண்டுள்ள இது, துடிப்பான மற்றும் துல்லியமான வண்ணங்களைக் கொண்ட படங்களுடன், சீரான 80° பார்வைக்கோணங்களை (இடது/வலது/மேல்/வலது) வழங்குகிறது.
SPI, MCU மற்றும் RGB இடைமுகங்களை ஆதரிக்கும் இந்தத் திரை, நெகிழ்வான அமைப்பு ஒருங்கிணைப்பைச் சாத்தியமாக்குகிறது. இதன் 350 cd/m² உயர் பிரகாசம், பிரகாசமான சூழல்களில் உகந்த பார்வைத்திறனை உறுதி செய்கிறது, அதே நேரத்தில் மேம்பட்ட NV3007 டிரைவர் IC திறமையான செயல்திறனுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது.
முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்:
மாறுபாடு விகிதம்: 1000:1
தோற்ற விகிதம்: 3:4 (வழக்கமான)
அனலாக் VDD: 2.5V - 3.3V (வழக்கமாக 2.8V)
இயக்க வெப்பநிலை: -20°C முதல் +60°C வரை
சேமிப்பு வெப்பநிலை: -30°C முதல் +80°C வரை
பலதரப்பட்ட திரை வகைகள்: மோனோக்ரோம் OLED, TFT, CTP உள்ளிட்டவை;
காட்சித்திரை தீர்வுகள்: கருவி உருவாக்கம், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட FPC, பின்னொளி மற்றும் அளவு உள்ளிட்டவை; தொழில்நுட்ப ஆதரவு மற்றும் வடிவமைப்பு-உள்ளடக்கம்.
கே: 1. நான் ஒரு மாதிரிப் பொருளை ஆர்டர் செய்யலாமா?
ஆம், தரத்தைச் சோதித்துப் பார்ப்பதற்காக மாதிரி ஆர்டர்களை நாங்கள் வரவேற்கிறோம்.
கே: 2. மாதிரிக்கான முன்னணி நேரம் என்ன?
தற்போதைய மாதிரிக்கு 1-3 நாட்களும், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மாதிரிக்கு 15-20 நாட்களும் தேவைப்படும்.
கே: 3. உங்களிடம் குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு (MOQ) வரம்பு ஏதேனும் உள்ளதா?
எங்கள் குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு (MOQ) 1 துண்டு ஆகும்.
கே: 4. உத்தரவாதக் காலம் எவ்வளவு?
அ: 12 மாதங்கள்.
கே: 5. மாதிரிகளை அனுப்புவதற்கு நீங்கள் வழக்கமாக எந்த விரைவுச் சேவையைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்?
நாங்கள் வழக்கமாக மாதிரிகளை DHL, UPS, FedEx அல்லது SF மூலம் அனுப்புவோம். அவை வந்து சேர பொதுவாக 5-7 நாட்கள் ஆகும்.
கே: 6. நீங்கள் ஏற்கும் கட்டண விதிமுறை என்ன?
ப: எங்களின் வழக்கமான கட்டண முறை T/T ஆகும். மற்றவை குறித்துப் பேசி முடிவு செய்துகொள்ளலாம்.