| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.89 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 167×42 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 71.446×13.98 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 75.44×24.4×2.03 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 80 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | 8-பிட் 68XX/80XX இணை, 4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/42 |
| பின் எண் | 24 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1322 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
N289-6742ASWAG01-C24 என்பது 167×42 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 2.89” COG கிராஃபிக் OLED திரை ஆகும்.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 75.44×24.4×2.03 மிமீ வெளிப்புறப் பரிமாணத்தையும், 71.446×13.98 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது; இந்த மாட்யூலில் SSD1322 கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல், 4-லைன் SPI, மற்றும் I²C இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது; இதன் லாஜிக் சப்ளை மின்னழுத்தம் 3.0V (வழக்கமான மதிப்பு), 1/42 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
N289-6742ASWAG01-C24 என்பது ஒரு COG அமைப்புடைய OLED திரை ஆகும். இந்த OLED மாட்யூல், ஸ்மார்ட் ஹோம் பயன்பாடுகள், கையடக்கக் கருவிகள், நுண்ணறிவுத் தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், தானியங்கி, அளவீட்டுக் கருவிகள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
OLED மாட்யூல் -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
மொத்தத்தில், N289-6742ASWAG01-C24 OLED பேனல் என்பது காட்சி அனுபவத்தை முற்றிலும் புதிய நிலைக்கு எடுத்துச் செல்லும் ஒரு புரட்சிகரமான தயாரிப்பாகும்.
அதன் கச்சிதமான அளவு, உயர் தெளிவுத்திறன் மற்றும் அபாரமான பிரகாசம் ஆகியவற்றால், இந்த OLED பேனல் ஸ்மார்ட்போன்கள், டேப்லெட்டுகள், டிஜிட்டல் கேமராக்கள் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கிய பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் உகந்ததாக உள்ளது.
இதன் மெல்லிய வடிவமைப்பு மற்றும் மேம்பட்ட இணைப்பு வசதிகள், ஸ்டைலான மற்றும் புதுமையான சாதனங்களை உருவாக்க விரும்பும் வடிவமைப்பாளர்கள் மற்றும் உற்பத்தியாளர்களுக்கு இதை மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகின்றன.
N289-6742ASWAG01-C24 OLED பேனல் மூலம் உங்கள் காட்சிகளை மேம்படுத்தி, உங்கள் உள்ளடக்கத்திற்கு உயிரூட்டுங்கள்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 90 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.