| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.70 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 61.41×30.69 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 73×40.24×2.0 மிமீ |
| நிறம் | வெள்ளை/நீலம்/மஞ்சள் |
| பிரகாசம் | 50 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | வெளிப்புற வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை/I²C/4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 30 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1327 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X270-2864ASWHG03-C30 என்பது 128x64 பிக்சல்கள் ரெசொலூஷனில் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு 2.70” COG கிராஃபிக் OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 73×40.24×2.0 மிமீ அவுட்லைன் பரிமாணத்தையும், 61.41×30.69 மிமீ AA அளவையும் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் SSD1327 கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல், 4-லைன் SPI, மற்றும் I²C இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது; லாஜிக்கின் சப்ளை மின்னழுத்தம் 3.0V (வழக்கமான மதிப்பு), 1/64 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
X270-2864ASWHG03-C30 என்பது ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட OLED திரை ஆகும். இந்த OLED மாட்யூல், ஸ்மார்ட் ஹோம் பயன்பாடுகள், கையடக்கக் கருவிகள், நுண்ணறிவுத் தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், தானியங்கி, அளவீட்டுக் கருவிகள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
OLED மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 80 cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS) ;
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
எங்களின் சமீபத்திய கண்டுபிடிப்பான, 2.70-அங்குல சிறிய 128x64 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம்! இந்த அதிநவீன டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், மேம்பட்ட அம்சங்களையும் சிறந்த செயல்திறனையும் வழங்குவதால், இது பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு சரியான தேர்வாக அமைகிறது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 2.70 அங்குல கச்சிதமான அளவைக் கொண்டிருப்பதால், தரம் மற்றும் செயல்பாட்டில் எந்தவித சமரசமும் செய்யாமல் சிறிய சாதனங்களில் நிறுவுவதற்கு ஏற்றதாக உள்ளது. 128x64 டாட் ரெசல்யூஷன், தடையற்ற பயனர் அனுபவத்திற்காகத் துல்லியமான மற்றும் தெளிவான காட்சிகளை உறுதி செய்கிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், சிறந்த படத் தரம், அதிக கான்ட்ராஸ்ட் மற்றும் துடிப்பான வண்ணங்களை வழங்க OLED தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. மற்ற டிஸ்ப்ளே தொழில்நுட்பங்களைக் காட்டிலும் OLED ஆழமான கருமை நிலைகளையும் பரந்த பார்வைக் கோணங்களையும் வழங்குகிறது, இதன் மூலம் உங்கள் உள்ளடக்கம் தனித்துத் தெரிந்து உங்கள் பார்வையாளர்களைக் கவர்வதை உறுதி செய்கிறது.
இந்த மாட்யூலில் உள்ளமைக்கப்பட்ட டிரைவர் ஐசி உள்ளது, இது ஒருங்கிணைப்பை எளிதாக்குவதோடு, திட்டத்தின் ஒட்டுமொத்த சிக்கலையும் குறைக்கிறது. இந்த டிரைவர் ஐசியில் பல்வேறு இடைமுகத் தேர்வுகளும் உள்ளதால், இது பலவிதமான மைக்ரோகண்ட்ரோலர்கள் மற்றும் டெவலப்மென்ட் போர்டுகளுடன் இணக்கமாக உள்ளது, மேலும் உங்கள் தற்போதைய அமைப்பில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்க அனுமதிக்கிறது.
இதன் குறைந்த மின் நுகர்வு காரணமாக, இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆற்றலைச் சேமிப்பது மட்டுமல்லாமல், சாதனத்தின் பேட்டரி ஆயுளையும் நீட்டிக்கிறது. இதனால், இது கையடக்கப் பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு சிறந்த தேர்வாக அமைகிறது. நீங்கள் அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் அல்லது தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகளை வடிவமைத்தாலும், இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளைப் பூர்த்தி செய்வது மட்டுமல்லாமல், அவற்றை மிஞ்சவும் செய்யும்.
மேலும், இந்த மாட்யூல் நீடித்து உழைக்கும் தன்மை மற்றும் நீண்ட கால செயல்திறனை மையமாகக் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இதனால் இது கடுமையான இயக்க நிலைமைகளைத் தாங்க முடியும். இதன் கச்சிதமான வடிவமைப்பு மற்றும் உறுதியான கட்டமைப்பு, வெளிப்புற மற்றும் தொழில்துறை பயன்பாடுகள் உட்பட பல்வேறு சூழல்களுக்கு இதனைப் பொருத்தமானதாக ஆக்குகிறது.
மொத்தத்தில், 2.70-அங்குல சிறிய 128x64 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, உங்கள் காட்சித் தேவைகளுக்கு ஒரு பன்முகப் பயன்பாடுள்ள மற்றும் நம்பகமான தீர்வாகும். இதன் கச்சிதமான அளவு, உயர் தெளிவுத்திறன் மற்றும் மேம்பட்ட அம்சங்கள், இதை பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகின்றன. எங்களின் புரட்சிகரமான OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்கள் மூலம் எதிர்காலக் காட்சித் தொழில்நுட்பத்தை அனுபவியுங்கள்.