| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.12 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 50×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஆல் ரியூ |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 8.49×27.17 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 10.8×32.18×2.11 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 வரி SPI |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9டி01 |
| பின்னொளி வகை | 1 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.1 |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 ~ +60 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
தொழில்நுட்ப விளக்கத்தின் செம்மைப்படுத்தப்பட்ட வடிவம் இதோ:
N112-0516KTBIG41-H13 என்பது 50×160 பிக்சல் தெளிவுத்திறனைக் கொண்ட ஒரு சிறிய 1.12-அங்குல IPS TFT-LCD மாட்யூல் ஆகும். பல்துறை பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இது, SPI, MCU மற்றும் RGB இடைமுகங்கள் உள்ளிட்ட பல இடைமுக நெறிமுறைகளை ஆதரித்து, பல்வேறு மின்னணு அமைப்புகளில் ஏற்புடைய ஒருங்கிணைப்பை உறுதி செய்கிறது. 350 cd/m² என்ற அதிக பிரகாச வெளியீட்டுடன், இந்தத் திரை கடுமையான சுற்றுப்புற ஒளி நிலைகளிலும்கூட சிறந்த பார்வைத்திறனைப் பராமரிக்கிறது.
முக்கிய விவரக்குறிப்புகள் பின்வருமாறு:
- மேம்படுத்தப்பட்ட செயல்திறனுக்கான அதிநவீன GC9D01 டிரைவர் ஐசி
IPS தொழில்நுட்பத்தின் மூலம் பரந்த பார்வைக் கோணங்கள் (70° இடது/வலது/மேல்/வலது) சாத்தியமாகின்றன.
மேம்படுத்தப்பட்ட 1000:1 கான்ட்ராஸ்ட் விகிதம்
- 3:4 தோற்ற விகிதம் (நிலையான கட்டமைப்பு)
அனலாக் மின் வழங்கல் மின்னழுத்த வரம்பு: 2.5V-3.3V (பெயரளவு 2.8V)
IPS பேனல், இயற்கையான வண்ணச்செறிவு மற்றும் பரந்த வண்ண நிறமாலையுடன் சிறப்பான வண்ண இனப்பெருக்கத்தை வழங்குகிறது. நீடித்து உழைக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த மாட்யூல், -20℃ முதல் +60℃ வரையிலான வெப்பநிலை வரம்பில் இயங்குகிறது மற்றும் -30℃ முதல் +80℃ வரையிலான சேமிப்பு நிலைமைகளைத் தாங்கக்கூடியது.
குறிப்பிடத்தக்க அம்சங்கள்:
பரந்த வண்ண வரம்புடன் கூடிய தத்ரூபமான படத் தரம்
வலுவான சுற்றுச்சூழல் தகவமைப்புத் திறன்
குறைந்த மின்னழுத்தத் தேவைகளுடன் கூடிய ஆற்றல் சேமிப்பு வடிவமைப்பு
வெப்பநிலை மாறுபாடுகளின் போதும் நிலையான செயல்திறன்
இந்தத் தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்புகளின் ஒருங்கிணைப்பு, தொழில்துறை கட்டுப்பாடுகள், கையடக்க சாதனங்கள் மற்றும் வெளிப்புற உபகரணங்கள் உள்ளிட்ட, சவாலான சூழ்நிலைகளில் நம்பகமான செயல்திறன் தேவைப்படும் பயன்பாடுகளுக்கு N112-0516KTBIG41-H13-ஐ குறிப்பாகப் பொருத்தமானதாக ஆக்குகிறது.