| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.77 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 64×128 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 9.26×17.26 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 12.13×23.6×1.22 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை) |
| பிரகாசம் | 180 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | 4-கம்பி SPI |
| கடமை | 1/128 |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1312 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.5 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X087-2832TSWIG02-H14 என்பது 128x32 புள்ளிகளால் ஆன ஒரு 0.87 அங்குல கிராஃபிக் பாசிவ் மேட்ரிக்ஸ் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஆகும்.
இந்த 0.87" டிஸ்ப்ளே, 28.54×8.58×1.2 மிமீ மாட்யூல் அவுட்லைனையும், 22.38×5.58 மிமீ ஆக்டிவ் ஏரியா அளவையும் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் SSD1312 ஐசி-யுடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது I²C இடைமுகம் மற்றும் 3V மின்சார விநியோகத்தை ஆதரிக்கிறது.
இந்த மாட்யூல் ஒரு COG அமைப்பு கொண்ட OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும், இதற்குப் பின்னொளி தேவையில்லை (சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது); இது எடை குறைவானது மற்றும் குறைந்த மின் நுகர்வு கொண்டது.
லாஜிக்கிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 2.8V (VDD) மற்றும் டிஸ்ப்ளேவிற்கான வழங்கல் மின்னழுத்தம் 9V (VCC) ஆகும். 50% செக்கர்போர்டு டிஸ்ப்ளேவுடனான மின்னோட்டம் 9V (வெள்ளை நிறத்திற்கு), 1/32 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
இந்த 0.87 அங்குல சிறிய அளவிலான OLED திரை, அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மின்-சிகரெட், தனிநபர் பராமரிப்பு சாதனங்கள், கையடக்க சாதனங்கள், குரல் பதிவுப் பேனா, சுகாதார சாதனங்கள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. X087-2832TSWIG02-H14 மாட்யூல் -40℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; அதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை இருக்கும்.
X087-2832TSWIG02-H14 OLED பேனலைத் தேர்ந்தெடுத்து, காட்சித் தொழில்நுட்பத்தின் எதிர்காலத்தை அனுபவியுங்கள். இதன் சிறிய வடிவம், தெளிவான ரெசல்யூஷன், சிறந்த பிரகாசம் மற்றும் பல்துறை இடைமுக விருப்பங்கள், இதை எந்தவொரு திட்டத்திற்கும் மிகச் சரியானதாக ஆக்குகின்றன. X087-2832TSWIG02-H14OLED பேனல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்புகளின் காட்சி அனுபவத்தை மேம்படுத்தி, உங்கள் பார்வையாளர்களைக் கவரவும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 120 (குறைந்தபட்சம்)cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 10000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை;
7. குறைந்த மின் நுகர்வு.
0.87-அங்குல 128×32 டாட் மேட்ரிக்ஸ் OLED மாட்யூல், கச்சிதமான காட்சித் தீர்வுகளுக்கு புதிய வரையறை அளிக்கிறது. இது, இட நெருக்கடி உள்ள பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்ற மிக மெல்லிய வடிவத்தில் சிறப்பான செயல்திறனை வழங்குகிறது.
இணையற்ற காட்சி செயல்திறன்
• 300cd/m² பிரகாசத்துடன் கூடிய மிகத் தெளிவான 128×32 ரெசல்யூஷன்
• முடிவற்ற கான்ட்ராஸ்ட் விகிதத்துடன் (1,000,000:1) கூடிய உண்மையான கருமை நிலைகள்
• 0.1 மில்லி விநாடி அதிவேக பதிலளிப்பு நேரம் இயக்க மங்கலை நீக்குகிறது
• 178° அகன்ற பார்வைக் கோணம் மற்றும் சீரான வண்ணத் துல்லியம்
பல்வகை பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டது
• 0.5 மிமீ பெசலுடன் கூடிய மிகச் சிறிய பரிமாணங்கள் (22.0×9.5×2.5 மிமீ).
• மிகக் குறைந்த மின் நுகர்வு (சராசரியாக 0.05W) பேட்டரியின் ஆயுளை நீட்டிக்கிறது.
• -40°C முதல் +85°C வரையிலான இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு
• MIL-STD-810G தரத்திற்கு இணக்கமான அதிர்ச்சி/அதிர்வு எதிர்ப்புத் திறன்
ஸ்மார்ட் ஒருங்கிணைப்பு அம்சங்கள்
• இரட்டை முறை இடைமுகம்: SPI (10MHz) / I2C (400kHz)
• 128KB ஃபிரேம் பஃபருடன் கூடிய உள்ளமைந்த SSD1306 கட்டுப்படுத்தி
• ஆர்டுயினோ/ராஸ்பெர்ரி பை உடன் பிளக்-அண்ட்-பிளே இணக்கத்தன்மை
• டெவலப்பர்களுக்கான விரிவான ஆதரவு, பின்வருவனவற்றை உள்ளடக்கியது:
- விரிவான API ஆவணங்கள்
முக்கிய தளங்களுக்கான மாதிரி குறியீடு
குறிப்பு வடிவமைப்பு வரைபடங்கள்
பயன்பாட்டு தீர்வுகள்
✓ அணியக்கூடிய தொழில்நுட்பம்: ஸ்மார்ட்வாட்சுகள், ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்கள்
✓ மருத்துவ சாதனங்கள்: கையடக்க மானிட்டர்கள், நோயறிதல் கருவிகள்
✓ தொழில்துறை HMI: கட்டுப்பாட்டுப் பலகைகள், அளவீட்டு சாதனங்கள்
✓ நுகர்வோர் IoT: ஸ்மார்ட் ஹோம் கன்ட்ரோலர்கள், மினி-கேமிங்
முழுமையான தொழில்நுட்ப ஆதரவுடன் இப்போது கிடைக்கிறது
இதற்காக எங்கள் விற்பனைக் குழுவைத் தொடர்பு கொள்ளவும்:
• தனிப்பயன் உள்ளமைவு விருப்பங்கள்
• மொத்த விலை நிர்ணயம்
• மதிப்பீட்டுக் கருவிகள்