| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 3.36 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 240×320 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 51.27×68.36 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 54.5×83×2.2 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 262K |
| பிரகாசம் | 250 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | எம்.சி.யு 8பிட் |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | ILI9340X |
| பின்னொளி வகை | 6 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.7~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
TFT035Y048-A0 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 3.36-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதி ஆகும்.
இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD பேனல் 240×320 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ளது. இதன் டிஸ்ப்ளே மாட்யூலில் ILI9340X கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது MCU 8-பிட் அல்லது SPI இடைமுகத்தை ஆதரிக்கிறது, 2.7V முதல் 3.3V வரையிலான சப்ளை வோல்டேஜ் (VDD) வரம்பையும், 250 cd/m² (வழக்கமான மதிப்பு) மாட்யூல் பிரகாசத்தையும், மற்றும் 1200 (வழக்கமான மதிப்பு) கான்ட்ராஸ்டையும் கொண்டுள்ளது.
இந்த 3.36 அங்குல TFT-LCD காட்சித் தொகுதி செங்குத்துப் பார்வைப் பயன்முறையில் உள்ளது, மேலும் இதன் திரை அகலக்கோண IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. இதன் பார்வை வரம்பு இடது: 80/வலது: 80/மேல்: 80/கீழ்: 80 பாகைகள் ஆகும்.
இந்தத் திரையானது பல்வேறு கோணப் பார்வைகளையும், பிரகாசமான வண்ணங்களையும், செறிவான இயற்கையுடன் கூடிய உயர்தரப் படங்களையும் கொண்டுள்ளது.
இது மருத்துவக் கருவிகள், கையடக்கச் சாதனங்கள், பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்பு போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
இந்தத் தொகுதியின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.
வியக்கத்தக்க மற்றும் மிகவும் மேம்பட்ட 3.36" சிறிய அளவிலான 240 RGB×320 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம்! இந்த அதிநவீன டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், பல்வேறு மின்னணு சாதனங்களின் காட்சி அனுபவங்களில் ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்தும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் சிறப்பான செயல்திறனுடன், உங்கள் தயாரிப்புகளின் காட்சி வெளியீட்டை மேம்படுத்துவதற்கான முடிவற்ற சாத்தியக்கூறுகளை இது வழங்குகிறது.
உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட 240 RGB×320 டாட்ஸ் டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ள இந்த TFT LCD மாட்யூல், பிரமிக்க வைக்கும் துடிப்பான மற்றும் தெளிவான படங்களை உருவாக்குகிறது. நீங்கள் ஒரு மொபைல் போன், ஸ்மார்ட்வாட்ச், எம்பெடட் சிஸ்டம் அல்லது வேறு எந்த கையடக்க சாதனத்தை வடிவமைத்தாலும், இந்தத் திரை சிறப்பான காட்சித் தெளிவையும் நுணுக்கமான விவரங்களையும் வழங்குகிறது. இதன் சிறிய அளவு, கையடக்க சாதனங்களுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக இருப்பதுடன், கச்சிதமான வடிவத்தைத் தக்கவைத்துக்கொண்டு, வசதியான மற்றும் பயனர்-நட்பு அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.
3.36" TFT LCD திரையானது பரந்த பார்வைக் கோணத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது பயனர்கள் திரையின் உள்ளடக்கத்தை தர இழப்பு இல்லாமல் பல்வேறு கோணங்களில் இருந்து பார்க்க அனுமதிக்கிறது. இது உங்கள் தயாரிப்பு ஒரு ஆழ்ந்த மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய காட்சி அனுபவத்தை வழங்குவதை உறுதிசெய்து, ஒட்டுமொத்த பயனர் திருப்தியை மேம்படுத்துகிறது. இந்தத் தொகுப்பில் ஒரு மேம்பட்ட பின்னொளி அமைப்பும் உள்ளது, இது வெவ்வேறு ஒளி நிலைகளிலும் சீரான மற்றும் உகந்த பிரகாச அளவுகளை உறுதி செய்கிறது.
இந்த TFT LCD காட்சித் தொகுதி, உங்கள் தயாரிப்பு வடிவமைப்பில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்கும் வசதியை வழங்குகிறது. இது பயன்படுத்த எளிதான இடைமுகத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது உங்கள் சாதனத்தின் முதன்மைப் பலகையுடன் தடையற்ற இணைப்பை ஏற்படுத்தி, உருவாக்க நேரத்தைக் குறைக்கிறது. மேலும், இது பல்வேறு உள்ளீட்டு வடிவங்களை ஆதரிப்பதால், வெவ்வேறு சாதனங்கள் மற்றும் பயன்பாடுகளில் இணக்கத்தன்மையையும் பன்முகத்தன்மையையும் செயல்படுத்துகிறது.
மேலும், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் அன்றாடப் பயன்பாட்டின் கடுமைகளைத் தாங்கும் வகையில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் நீடித்த கட்டமைப்பு, கீறல்கள், தாக்கங்கள் மற்றும் பிற வெளிப்புறக் காரணிகளுக்கு எதிரான பாதுகாப்பை உறுதிசெய்து, நீண்ட ஆயுளையும் நம்பகமான செயல்திறனையும் உத்தரவாதப்படுத்துகிறது.
முடிவாக, 3.36 அங்குல சிறிய அளவிலான 240 RGB×320 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, மின்னணுத் திரைகளின் உலகில் ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இதன் சிறப்பான தெளிவுத்திறன், பரந்த பார்வைக் கோணம் மற்றும் கச்சிதமான வடிவமைப்பு ஆகியவை, இதை பல்வேறு சாதனங்களுக்கும் பயன்பாடுகளுக்கும் ஒரு சிறந்த தேர்வாக ஆக்குகின்றன. இந்த அற்புதமான டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்புகளை அடுத்த கட்டத்திற்கு உயர்த்தி, உங்கள் பயனர்களுக்கு இணையற்ற காட்சி அனுபவத்தை வழங்குங்கள்.