| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.76 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 480×480 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 70.13×70.13 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 73.03 ×76.48 ×2.35 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 262K |
| பிரகாசம் | 450 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | MIPI |
| பின் எண் | 15 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7701S |
| பின்னொளி வகை | 4 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 3.0~3.6 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
TFT276B009 என்பது 480x480 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட, 2.76 அங்குல விட்டமுள்ள ஒரு வட்ட வடிவ IPS TFT-LCD திரையாகும். இந்த வட்ட வடிவ TFT திரையானது, MIPI இடைமுகம் வழியாகத் தொடர்பு கொள்ளக்கூடிய ST7701S டிரைவர் IC-ஐக் கொண்டு உருவாக்கப்பட்ட ஒரு IPS TFT-LCD பேனலைக் கொண்டுள்ளது.
TFT276B009 ஆனது IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) பேனலைப் பயன்படுத்துகிறது. இது அதிக கான்ட்ராஸ்ட், டிஸ்ப்ளே அல்லது பிக்சல் அணைக்கப்படும்போது உண்மையான கருப்புப் பின்னணி, மற்றும் இடது:85 / வலது:85 / மேல்:85 / கீழ்:85 டிகிரி (வழக்கமான) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணம், 1,200:1 கான்ட்ராஸ்ட் விகிதம் (வழக்கமான மதிப்பு), 450 cd/m² (வழக்கமான மதிப்பு) ஆகிய நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது.
LCM-இன் மின் வழங்கல் மின்னழுத்தம் 3.0V முதல் 3.6V வரை இருக்கும், இதன் வழக்கமான மதிப்பு 3.3V ஆகும். இந்தக் காட்சித் தொகுதி, சிறிய சாதனங்கள், அணியக்கூடிய சாதனங்கள், வீட்டுத் தானியக்கப் பொருட்கள், வெள்ளை நிறப் பொருட்கள், வீடியோ அமைப்புகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது. இது -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையிலும், -30℃ முதல் +80℃ வரையிலான சேமிப்பு வெப்பநிலையிலும் இயங்கக்கூடியது.
TFT276B009-இல் தொடுதிரை இல்லாததால், இது ஒரு நேர்த்தியான, எளிமையான வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. இந்த அம்சம், தொடுதிரை செயல்பாடு தேவைப்படாத பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது, அதே சமயம் உயர்தரமான காட்சி அனுபவத்தையும் இது உறுதி செய்கிறது.
உங்கள் அனைத்து காட்சித் தேவைகளுக்கும் ஒரு சரியான தீர்வாக விளங்கும், புரட்சிகரமான 2.76-அங்குல சிறிய அளவிலான வட்ட வடிவ 480×480 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். அதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட காட்சியுடன், இந்த மாட்யூல் பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு சிறந்த பார்வை அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
இந்த TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது 2.76 அங்குல விட்டம் கொண்ட வட்ட வடிவ வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இது குறைந்த இடவசதி கொண்ட சாதனங்களுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது. அதன் சிறிய அளவு இருந்தபோதிலும், இது 480×480 டாட்ஸ் கொண்ட உயர்-தெளிவுத்திறன் டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ளது, இது தெளிவான மற்றும் கூர்மையான படங்களை உறுதி செய்கிறது. நீங்கள் ஒரு ஸ்மார்ட்வாட்ச், ஸ்மார்ட் ஹோம் சாதனம் அல்லது வேறு ஏதேனும் சிறிய மின்னணுப் பொருளை வடிவமைத்தாலும், இந்த மாட்யூல் உங்கள் வடிவமைப்பில் தடையின்றிப் பொருந்தி, பிரமிக்க வைக்கும் காட்சித் திறனை வழங்கும்.
இந்த மாட்யூல், துடிப்பான வண்ணங்கள், கூர்மையான மாறுபாடு மற்றும் சிறந்த பார்வைக் கோணங்களை உறுதிசெய்ய மேம்பட்ட TFT LCD தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. நீங்கள் வீட்டிற்குள் இருந்தாலும் சரி, வீட்டிற்கு வெளியே இருந்தாலும் சரி, திரை தெளிவாகத் தெரியும், இது எந்தச் சூழலிலும் ஒரு தடையற்ற பயனர் அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது. இந்த மாட்யூல் கெப்பாசிட்டிவ் டச் செயல்பாட்டையும் ஒருங்கிணைக்கிறது, இது பயனர்கள் திரையுடன் எளிதாக ஊடாட அனுமதிக்கிறது.
இந்த மாட்யூல் சிறந்த காட்சி செயல்திறனை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், இது பன்முகத்தன்மை வாய்ந்ததாகவும், எந்தவொரு கணினி அமைப்பிலும் எளிதாக ஒருங்கிணைக்கக்கூடியதாகவும் உள்ளது. இது அனுபவம் வாய்ந்த மற்றும் புதிய டெவலப்பர்கள் இருவருக்கும் ஏற்ற எளிய பிளக்-அண்ட்-பிளே வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. இந்த மாட்யூல் பல்வேறு மைக்ரோகண்ட்ரோலர்களுடன் இணக்கமானது மற்றும் உங்கள் தற்போதைய கணினி அமைப்புக் கட்டமைப்பில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்கப்படலாம்.
மேலும், 2.76-அங்குல சிறிய அளவிலான வட்ட வடிவ 480×480 டாட் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது சிறந்த நீடித்துழைப்பு மற்றும் நம்பகத்தன்மையைக் கொண்டுள்ளது. இது கடுமையான இயக்க நிலைமைகளைத் தாங்கி, நீண்ட சேவை ஆயுளை வழங்குவதால், உங்கள் தயாரிப்பு நீண்ட காலத்திற்குச் செயல்படும் நிலையிலும், பார்வைக்குக் கவர்ச்சியாகவும் இருப்பதை உறுதி செய்கிறது.
சுருக்கமாக, உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட காட்சி தேவைப்படும் சிறிய மின்னணு சாதனங்களுக்கு, 2.76 அங்குல சிறிய வட்ட வடிவ 480×480 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரை ஒரு கச்சிதமான தேர்வாகும். இதன் சிறிய அளவு, மேம்பட்ட தொழில்நுட்பம், பன்முகத்தன்மை மற்றும் நீடித்து உழைக்கும் தன்மை ஆகியவை வடிவமைப்பாளர்கள் மற்றும் உருவாக்குநர்களுக்கு இதை ஒரு சிறந்த தேர்வாக ஆக்குகின்றன. இந்த சிறப்பு மாட்யூல் மூலம் உங்கள் தயாரிப்பின் காட்சி அனுபவத்தை மேம்படுத்துங்கள்.