| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.00 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 240×320 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 30.6×40.82 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 34.6×47.8×2.05 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 262K |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU/RGB |
| பின் எண் | 22 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7789 |
| பின்னொளி வகை | 3 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.4~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N200-2432KHWIG07-C22 என்பது 240x320 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 2-அங்குல IPS TFT-LCD ஆகும். இது SPI, MCU மற்றும் RGB போன்ற பல்வேறு இடைமுகங்களை ஆதரித்து, எந்தவொரு திட்டத்திலும் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகிறது. இந்தத் திரையின் 350 cd/m² பிரகாசம், அதிக வெளிச்சம் உள்ள சூழல்களிலும்கூட தெளிவான, உயிரோட்டமான காட்சிகளை உறுதி செய்கிறது. இந்த மானிட்டர், மென்மையான மற்றும் திறமையான செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக மேம்பட்ட ST7789 டிரைவர் IC-ஐப் பயன்படுத்துகிறது.
N200-2432KHWIG07-C22 ஆனது அகலக்கோண IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. இதன் பார்வை வரம்பு இடது: 80/வலது: 80/மேல்: 80/கீழ்: 80 டிகிரி ஆகும். இதன் கான்ட்ராஸ்ட் விகிதம் 1500:1 மற்றும் ஆஸ்பெக்ட் விகிதம் 3:4 (வழக்கமான மதிப்பு). அனலாக்கிற்கான சப்ளை மின்னழுத்தம் 2.4V முதல் 3.3V வரை இருக்கும் (வழக்கமான மதிப்பு 2.8V). இந்த IPS பேனல் பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான, இயற்கையான உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த TFT-LCD மாட்யூல் -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் செயல்படக்கூடியது, மேலும் இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30℃ முதல் +80℃ வரை இருக்கும்.
நியூ விஷன் டெக்னாலஜி கோ., லிமிடெட், ஷென்சென் நகரைத் தலைமையிடமாகக் கொண்டு, தனது வலுவான ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டுத் திறன்களுடன் 15 ஆண்டுகளாக வாடிக்கையாளர்களுக்குச் சேவையாற்றி வருகிறது. உலகெங்கிலும் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு உயர்தரக் காட்சித்திரை மற்றும் தொழில்நுட்பச் சேவைகளை வழங்குவதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம். N200-2432KHWIG07-C22 போன்ற எங்களின் தயாரிப்புகள், அவற்றின் நம்பகத்தன்மை, நிலைத்தன்மை மற்றும் செயல்திறனுக்காகப் பெயர் பெற்றவை.