| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.90 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 170×320 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 22.7×42.72 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 25.8×49.72×1.43 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350(குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU/RGB |
| பின் எண் | 30 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7789 |
| பின்னொளி வகை | 4 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.4~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N190-1732TBWPG01-C30 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 1.90-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதி ஆகும்.
இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD பேனல் 170×320 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், ST7789 கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது SPI, MCU மற்றும் RGB போன்ற பல்வேறு இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது. மேலும், இதன் சப்ளை வோல்டேஜ் (VDD) வரம்பு 2.4V முதல் 3.3V வரையிலும், மாட்யூலின் பிரகாசம் 350 cd/m² (வழக்கமான மதிப்பு) ஆகவும், கான்ட்ராஸ்ட் 800 (வழக்கமான மதிப்பு) ஆகவும் உள்ளது.
இந்த 1.90 அங்குல TFT-LCD காட்சித் தொகுதி செங்குத்துப் பயன்முறையில் உள்ளது, மேலும் இதன் திரை அகலக்கோண IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது.
பார்வை வரம்பு இடது: 80/வலது: 80/மேல்: 80/கீழ்: 80 டிகிரி ஆகும். இந்தத் திரையானது பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான தன்மையுடன் கூடிய உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது.
இது அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்க சாதனங்கள், பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்பு போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
இந்தத் தொகுதியின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.
காட்சித் தொழில்நுட்பத் துறையில் ஒரு அதிநவீன கண்டுபிடிப்பான, சிறிய அளவிலான 170 RGB × 320 டாட் TFT LCD காட்சித் தொகுதித் திரையை அறிமுகப்படுத்தியது.
இந்த சிறிய அளவிலான டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், நேர்த்தியான மற்றும் கச்சிதமான வடிவமைப்பைக் கொண்டிருப்பதால், இடம் குறைவாக உள்ள பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு இது பொருத்தமானதாக அமைகிறது. வெறும் 1.90 அங்குல அளவுள்ள இந்த TFT LCD டிஸ்ப்ளே, காட்சித் தரத்தில் எந்தவித சமரசமும் செய்யாமல், எந்தவொரு சாதனத்துடனும் தடையின்றிப் பொருந்துமாறு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
170 RGB × 320 டாட்ஸ் என்ற வியக்கத்தக்க தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ள இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், தெளிவான மற்றும் உயிரோட்டமான படங்களை உருவாக்கி, பயனர்களுக்கு ஒரு ஆழ்ந்த பார்வை அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது. நீங்கள் ஒரு ஸ்மார்ட்வாட்ச், கையடக்க கேமிங் கன்சோல் அல்லது வேறு எந்தக் கையடக்க சாதனத்தை வடிவமைத்தாலும், இந்த டிஸ்ப்ளே உங்கள் தயாரிப்பின் காட்சி அழகையும் பயன்பாட்டையும் மேம்படுத்தும்.
TFT (தின் ஃபிலிம் டிரான்சிஸ்டர்) தொழில்நுட்பத்துடன் கூடிய இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், மிகச்சிறந்த வண்ணத் துல்லியம் மற்றும் பரந்த பார்வைக் கோணங்களை வழங்குகிறது. இதன்மூலம் பயனர்கள் ஏறக்குறைய எந்தக் கோணத்திலிருந்தும் மிகத் தெளிவான காட்சிகளைக் கண்டு மகிழலாம். திரையில் காட்டப்படும் துடிப்பான மற்றும் பிரகாசமான வண்ணங்கள் பயனரின் கவனத்தை நிச்சயம் ஈர்க்கும் என்பதால், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் விளம்பரம் அல்லது ஊக்குவிப்பு நோக்கங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது.
இதன் எளிதான இடைமுகம் மற்றும் பயனர்-நட்பு கட்டுப்பாடுகளால், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலை உங்கள் சாதனத்தில் ஒருங்கிணைப்பது மிகவும் சுலபம். இதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் குறைந்த எடை கொண்ட வடிவமைப்பு, இதனை மொபைல் பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு கையடக்கத் தீர்வாகவும் ஆக்குகிறது.
மேலும், இந்த TFT LCD காட்சித் தொகுதி சிறந்த நீடித்துழைப்பு மற்றும் நம்பகத்தன்மையை வழங்கி, உங்கள் சாதனத்தின் நீண்ட ஆயுளை உறுதி செய்கிறது. இதன் உறுதியான கட்டமைப்பு, அதிர்ச்சி மற்றும் அதிர்வுகளைத் தாங்கும் திறனை உறுதி செய்வதால், இது கடினமான சூழல்களில் பயன்படுத்த ஏற்றதாக அமைகிறது.
ஒட்டுமொத்தமாக, இந்த சிறிய அளவிலான 170 RGB × 320 டாட் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, சிறந்த காட்சி விளைவுகள், கச்சிதமான வடிவமைப்பு மற்றும் நீடித்து உழைக்கும் தன்மை ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைக்கும் ஒரு பன்முகத்திறன் மிக்க உயர் செயல்திறன் கொண்ட காட்சித் தீர்வாகும். இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலை ஒருங்கிணைப்பதன் மூலம் உங்கள் தயாரிப்பின் பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்தி, உங்கள் சாதனத்தின் செயல்பாட்டிற்கான புதிய சாத்தியக்கூறுகளைத் திறக்கவும்.