| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.77 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | 12 மணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 28.03×35.04 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 34×45.83×2.2 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU |
| பின் எண் | 14 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7735 |
| பின்னொளி வகை | 2 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N177-1216TCWPG01-H14 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 1.77-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதி ஆகும்.
இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD பேனல் 170×320 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ளது. இதன் டிஸ்ப்ளே மாட்யூலில் ST7735 கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது SPI மற்றும் RGB இடைமுகங்களை ஆதரிக்கிறது, 2.5V முதல் 3.3V வரையிலான மின்னழுத்த வரம்பையும் (VDD), 350 cd/m² மாட்யூல் பிரகாசத்தையும், 300 கான்ட்ராஸ்ட்டையும் கொண்டுள்ளது.
N177-1216TCWPG01-H14 ஆனது 12 மணி பார்வைக் கோணத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது உகந்த பார்வைக் கோணங்களை உறுதிசெய்து, நீங்கள் எங்கிருந்தாலும் மிகத் தெளிவான படங்களைக் கண்டு ரசிக்க அனுமதிக்கிறது.
SPI/MCU இடைமுகத் தேர்வுகள், காட்சியை நீங்கள் விரும்பும் சாதனத்துடன் தடையின்றி இணைக்கும் நெகிழ்வுத்தன்மையை உங்களுக்கு வழங்குகின்றன.
மேலும், 350 cd/m² பிரகாசம் உங்கள் காட்சிகளைத் துடிப்பாகவும் தெளிவாகவும் உறுதிசெய்து, உங்கள் ஒட்டுமொத்தப் பார்க்கும் அனுபவத்தை மேம்படுத்துகிறது. இது அணியக்கூடிய சாதனங்கள், கையடக்கச் சாதனங்கள், பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்பு போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
இந்தத் தொகுதியின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.
எங்களின் சமீபத்திய புதுமையான தயாரிப்பான, 1.77 அங்குல சிறிய அளவிலான 128 RGB×160 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். கச்சிதமானதும் அதே சமயம் சக்தி வாய்ந்ததுமான இந்தத் திரை, கையடக்க மின்னணு சாதனங்கள் முதல் ஸ்மார்ட் சாதனங்கள் வரை பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு ஆழ்ந்த காட்சி அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்த TFT LCD காட்சித் தொகுதியானது 128 RGB × 160 புள்ளிகள் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ளது. இது தெளிவான மற்றும் உயிரோட்டமான படங்களை வழங்குவதோடு, பயனர்கள் மிகத் தெளிவான மற்றும் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சி விளைவுகளை அனுபவிக்கவும் அனுமதிக்கிறது. இதன் சிறிய அளவு, எடுத்துச் செல்வதை எளிதாக்குகிறது. எனவே, ஸ்மார்ட்போன்கள், கேம் கன்சோல்கள் மற்றும் MP3 பிளேயர்கள் போன்ற கையடக்க சாதனங்களுக்கு இது மிகவும் பொருத்தமானதாக அமைகிறது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் மிகச்சிறந்த அம்சங்களில் ஒன்று, அதன் செழுமையான வண்ணங்களை வெளிப்படுத்தும் திறன் ஆகும். இது 128 RGB×160 புள்ளிகளைக் கொண்டுள்ளது, இது மிகவும் துல்லியமான மற்றும் உயிரோட்டமான வண்ணங்களுக்காக ஒரு பரந்த வண்ண வரம்பை வழங்குகிறது. நீங்கள் புகைப்படங்களைப் பார்த்தாலும், வீடியோக்களைப் பார்த்தாலும், அல்லது கேம்களை விளையாடினாலும், இந்த TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் உங்கள் உள்ளடக்கத்திற்கு உண்மையாகவே உயிரூட்டும்.
அதன் சிறிய அளவு இருந்தபோதிலும், இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் அசாதாரணமான பன்முகத்தன்மையை வழங்குகிறது. இதன் உயர் ரெஃப்ரெஷ் ரேட், மென்மையான மாற்றங்களை உறுதிசெய்து, அசைவு மங்கலைக் குறைத்து, தடையற்ற பார்வை அனுபவத்தை வழங்குகிறது. இதன் அகன்ற பார்வைக் கோணம், பயனர்கள் திரையை எல்லாக் கோணங்களிலிருந்தும் தெளிவாகப் பார்க்க அனுமதிக்கிறது. இதனால், தரத்தில் எந்த சமரசமும் செய்யாமல் மற்றவர்களுடன் உள்ளடக்கத்தைப் பகிர்வதற்கு இது பொருத்தமானதாக அமைகிறது.
மேலும், இந்த TFT LCD காட்சித் தொகுதியானது நீடித்து உழைக்கும் தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தக் காட்சித் திரையானது கீறல் விழாத தன்மை கொண்டது மற்றும் வெளிப்புறப் பயன்பாட்டிற்காக ஒளிச்சிதறல் தடுப்புப் பூச்சையும் கொண்டுள்ளது. இதன் ஆற்றல் சேமிப்பு வடிவமைப்பு, பேட்டரியின் ஆயுளை நீட்டிப்பதால், இது கையடக்க சாதனங்களுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது.
மேலும், அதன் பயனர்-நட்பு இடைமுகத்தின் காரணமாக, இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் ஏற்கனவே உள்ள சிஸ்டம்களில் எளிதாக ஒருங்கிணைக்கப்படுகிறது. விரைவான, தொந்தரவில்லாத நிறுவலுக்காக இது ஒரு எளிய பிளக்-அண்ட்-பிளே சிஸ்டத்துடன் வருகிறது. பல்வேறு ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்களுடன் இணக்கமான இந்த ஸ்கிரீன் மாட்யூல், ஒரு சீரான பயனர் அனுபவத்தை உறுதி செய்வதற்காக உங்கள் சாதனத்துடன் தடையின்றி ஒருங்கிணைந்து செயல்படுகிறது.
மொத்தத்தில், இந்த 1.77-அங்குல சிறிய அளவிலான 128 RGB × 160 டாட்ஸ் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரை, பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த மற்றும் பன்முகத் திறன் கொண்ட தீர்வாகும். இதன் கச்சிதமான அளவு, துடிப்பான வண்ணங்கள் மற்றும் நீடித்து உழைக்கும் தன்மை ஆகியவை, கையடக்க மின்னணு சாதனங்கள், கேமிங் சாதனங்கள் மற்றும் பலவற்றிற்கு இதை ஒரு சிறந்த தேர்வாக ஆக்குகின்றன. இந்த அதிநவீன டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மூலம் உங்கள் காட்சி அனுபவத்தை மேம்படுத்தி, துடிப்பான வண்ணங்கள் மற்றும் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகள் நிறைந்த உலகத்தை அனுபவியுங்கள்.