| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.33 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 240×240 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 23.4×23.4 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 26.16×29.22×1.5 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU |
| பின் எண் | 12 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7789V3 |
| பின்னொளி வகை | 2 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.4~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N133-2424TBBIG26-H12 என்பது 1.33-அங்குல மூலைவிட்ட சதுரத் திரையையும் 240x240 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனையும் கொண்ட ஒரு TFT-LCD மாட்யூல் ஆகும்.
இந்த சதுர வடிவ LCD திரையானது IPS பேனலைக் கொண்டுள்ளது. இது அதிக கான்ட்ராஸ்ட், டிஸ்ப்ளே அல்லது பிக்சல் அணைக்கப்படும்போது முழுமையான கருப்புப் பின்னணி, இடது:80 / வலது:80 / மேல்:80 / கீழ்:80 டிகிரி (வழக்கமான) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணங்கள், 800:1 கான்ட்ராஸ்ட் விகிதம் (வழக்கமான மதிப்பு), 350 cd/m² பிரகாசம் (வழக்கமான மதிப்பு) மற்றும் கண்ணை கூசாத கண்ணாடி மேற்பரப்பு போன்ற நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல், SPI இடைமுகங்கள் வழியாக ஆதரிக்கக்கூடிய ST7789V3 டிரைவர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.
LCM-இன் மின் வழங்கல் மின்னழுத்தம் 2.4V முதல் 3.3V வரை இருக்கும், இதன் வழக்கமான மதிப்பு 2.8V ஆகும். இந்தக் காட்சித் தொகுதியானது சிறிய சாதனங்கள், அணியக்கூடிய சாதனங்கள், வீட்டுத் தானியக்கப் பொருட்கள், வெள்ளை நிறப் பொருட்கள், வீடியோ அமைப்புகள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
இது -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையிலும், -30℃ முதல் +80℃ வரையிலான சேமிப்பு வெப்பநிலையிலும் இயங்கக்கூடியது.
①இறுதிப் பயன்பாடுகள் குறித்த ஆழமான மற்றும் விரிவான புரிதல்;
②பல்வேறு காட்சி வகைகளின் விலை மற்றும் செயல்திறன் நன்மை பகுப்பாய்வு;
③மிகவும் பொருத்தமான காட்சித் தொழில்நுட்பத்தைத் தீர்மானிப்பதற்காக வாடிக்கையாளர்களுக்கு விளக்கம் அளித்து ஒத்துழைத்தல்;
④செயல்முறைத் தொழில்நுட்பங்கள், தயாரிப்புத் தரம், செலவு சேமிப்பு, விநியோக கால அட்டவணை போன்றவற்றில் தொடர்ச்சியான மேம்பாடுகளைச் செய்வதில் பணியாற்றுதல்.