| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.96 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 80×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 10.8×21.7 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 13.5×27.95×1.5 மிமீ |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 400(குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7735S |
| பின்னொளி வகை | 1 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | -0.3~4.6 V |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N096-1608TBBIG11-H13 என்பது உங்கள் காட்சி அனுபவத்தை மாற்றக்கூடிய ஒரு 0.96-அங்குல IPS சிறிய TFT LCD காட்சித் தொகுதியாகும். இந்த TFT காட்சித் தொகுதியானது 80 x 160 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் பிரமிக்க வைக்கும் தெளிவான, உயிரோட்டமான படங்களை வழங்குவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், ST7735S கண்ட்ரோலர் IC உடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் டிஸ்ப்ளேவிற்கும் சாதனத்திற்கும் இடையில் தடையற்ற மற்றும் திறமையான தகவல்தொடர்பை உறுதிசெய்ய 4-கம்பி SPI இடைமுகத்தை ஆதரிக்கிறது. 2.5V முதல் 3.3V வரையிலான பரந்த சப்ளை மின்னழுத்த (VDD) வரம்பு, இதை பல்வேறு மின்னணு அமைப்புகளுடன் இணக்கமானதாக ஆக்குகிறது, மேலும் நெகிழ்வுத்தன்மையையும் எளிதான பயன்பாட்டையும் வழங்குகிறது.
இந்த 0.96-அங்குல TFT LCD திரையின் தனித்துவமான அம்சங்களில் ஒன்று, இதில் உள்ளமைக்கப்பட்ட IPS (இன்-பிளேன் ஸ்விட்சிங்) பேனல் ஆகும். இந்தத் தொழில்நுட்பம் இடது: 80 / வலது: 80 / மேல்: 80 / கீழ்: 80 டிகிரி (வழக்கமாக) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணத்தை வழங்குகிறது, இதன் மூலம் பயனர்கள் அனைத்துக் கோணங்களிலிருந்தும் தெளிவான, துடிப்பான காட்சிகளைக் கண்டு மகிழலாம். நீங்கள் வீடியோக்களைப் பார்த்தாலும், புகைப்படங்களைப் பார்வையிட்டாலும் அல்லது கேம்களை விளையாடினாலும், இந்தத் திரை ஒரு சிறந்த காட்சி அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.
400 cd/m² மாட்யூல் பிரகாசம் மற்றும் 800 கான்ட்ராஸ்ட் ரேஷியோவுடன், இந்த TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் உங்கள் உள்ளடக்கத்திற்கு உயிரூட்ட, செழுமையான மற்றும் துடிப்பான வண்ணங்களை வழங்குகிறது. நீங்கள் இதைத் தொழில்துறைப் பயன்பாடுகள், நுகர்வோர் மின்னணு சாதனங்கள் அல்லது அணியக்கூடிய சாதனங்களுக்குப் பயன்படுத்தினாலும், இந்த டிஸ்ப்ளே சிறந்த படத் தரத்திற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது.
N096-1608TBBIG11-H13 என்பது அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள், மின்-சிகரெட் போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. இந்த மாட்யூலின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.