| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| Bரேண்ட் பெயர் | WISEVISION |
| Sஅளவு | 0.85 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×128 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயலில் உள்ள பகுதி (A).A) | 15.2064 x 15.2064 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 17.58 x 20.82 x 1.5 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 300 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU |
| பின் எண் | 12 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9107 |
| பின்னொளி வகை | 1சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.4~3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N085-1212TBWIG42-H12 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 0.85-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதியாகும். இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD திரையானது 128x128 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன், உள்ளமைக்கப்பட்ட GC9107 கட்டுப்படுத்தி IC, 4-கம்பி SPI இடைமுக ஆதரவு, 2.4V~3.3V வரையிலான வழங்கல் மின்னழுத்த (VDD) வரம்பு, 300 cd/m² தொகுதி பிரகாசம் மற்றும் 1200 மாறுபாடு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த மாட்யூல் நேரடித் திரை பயன்முறையில் உள்ளது, மேலும் இதன் பேனல் அகலக்கோண IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. இதன் பார்வை வரம்பு இடது: 80/வலது: 80/மேல்: 80/கீழ்: 80 டிகிரி ஆகும். இந்த IPS பேனல் பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான, இயற்கையான உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது. இது அணியக்கூடிய சாதனங்கள் மற்றும் மருத்துவக் கருவிகள் போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. இந்த மாட்யூலின் இயக்க வெப்பநிலை -20℃ முதல் 70℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30℃ முதல் 80℃ வரையிலும் ஆகும்.
N085-1212TBWIG42-H12 ஆனது மேம்பட்ட GC9107 டிரைவர் IC உடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது மென்மையான மற்றும் துரிதமான செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது. இதனால், உங்கள் உள்ளடக்கம் எந்தவித தாமதமோ அல்லது சிதைவோ இன்றி குறையின்றி வழங்கப்படுவதை இது உறுதி செய்கிறது. நீங்கள் உயர்-தெளிவுத்திறன் கொண்ட வீடியோவை இயக்கினாலும் சரி அல்லது விரிவான கிராபிக்ஸைக் காண்பித்தாலும் சரி, இந்த TFT டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் அதை எளிதாகக் கையாளும்.